Tư vấn karaoke gia đình: có nên chọn smartk+ ??

haohoa1604

Ai dùng qua Ar smart K+ cho đánh giá chi tiết với( karaoke gia đinh thôi: hát hò+ nghe nhạc+ xem phim) Thanks!!!!

tvip

Member
Ai dùng qua Ar smart K+ cho đánh giá chi tiết với( karaoke gia đinh thôi: hát hò+ nghe nhạc+ xem phim) Thanks!!!!
Nếu dùng gia đình mình nghĩ ổn, Nhạc MIDI cập nhật thường xuyên, Các bài hát MTV chất lượng khá tốt, Hát được online Youtube. Xem phim, nghe nhạc thì mình chưa thử.

tvip

Member
Nhạc MTV của hãng hay mình phải chép ngoài.
Về lý thuyết thì hãng bán đầu ra chỉ có MIDI, tuy nhiên khi bạn mua thì yêu cầu có MTV nên hầu như nơi bán đã chép sẵn vào ổ cứng cho bạn rồi, ngoài ra có thể cập nhật thêm sau này thông qua phần mềm Baihatmoi

Audio VIP

Active Member
Theo mình thì đầu karaoke smart nhạc của hãng ( midi ) tiếng nhạc hay . nhược điểm thì nhiều , máy chạy chậm , xài lâu hay treo máy , nhạc MTV thì không có , phải chép ngoài , mà muốn chép ngoài MTV thì phải có nguồn nhạc , nếu nguồn nhạc mtv không có sẵn thì không chép được . Nhac midi 2 hay 3 tháng mới ra 1 vol . youtube giật lag . vv..v

Bên trên