Tư vấn mua center Xem phim ^^

QuocPhuoc0511

hiện tại e đang xài center JBl venue voice và amply marantz sr6003
nghe nhạc thì tiếng có vẻ hơi thấp xem phim thì cảm giác không được dày... nên a em nghiên cứu hộ em dòng nào cao hơn chút phù hợp với amply của em....
Em cảm ơn nhiều lắm ạ. hihi
Ngân sách cho phép 4 triệu trờ lại hihi

Chỉnh sửa lần cuối:

do_long_khach

Well-Known Member
Ðề: Tư vấn mua center Xem phim ^^

Hic đang thừa con B&W HTM 62 mới tinh đây, đủ ấm cho bác. Marantz + B&W là đúng bài rồi

AnhBaSG

Member

Bác nghe thử Klipsch RC52 đi! Em thấy cũng tầm tầm budget của bác đó!

QuocPhuoc0511

Khoảng cách ko xa quá, bác gọi điện rồi mỗi bên bớt chút là tiệm cận nhau thôi mà :D bác lấy con đấy ngon đấy

ok bác để em hỏi xem thế nào. kaka

---------- Post added 29-12-2014 at 15:48 ----------

Hic đang thừa con B&W HTM 62 mới tinh đây, đủ ấm cho bác. Marantz + B&W là đúng bài rồi

mà bác tính để em bao nhiêu này...

thanhlamqwe

Banned

hòa phúc đang giảm giá con center này : NS-C444
e định chọn con nay hay chọn con center 2nd khác trong tầm tiền ạ.mong các bác tư vấn cho e
e đánh chung với front jamo s606 ạ

saimon

Member

@quocphuoc: mình thấy bên 5giay có bạn bán loa center JBL Es25C giá khoảng 4tr bh chính hãng 11t đó. Bạn xem thử đc ko. Hợp với cặp font jbl của bạn

Chỉnh sửa lần cuối:

vdung1972

Well-Known Member

mình thấy có nhiều người khen con jbl s center ii, bác đi nghe thử xem mà front bác là gì để mọi người dễ tư vấn

Em đang dùng con này bác ạ. Nói chung rất ổn ạ. Hai loa bass 13cm, 1 loa trung 10cm, 1 tép đôm. Đủ cho phòng 20m2-30m2 rõ mồm một

QuocPhuoc0511

Em đang dùng con này bác ạ. Nói chung rất ổn ạ. Hai loa bass 13cm, 1 loa trung 10cm, 1 tép đôm. Đủ cho phòng 20m2-30m2 rõ mồm một
con JBL venue voice của e thua con này mà con này e kiếm k ra mấy bác ạ,.... ai có thì nhượng ại cho e với.... hoặc JBL dòng cao 1 chút cũng dc ^^

thiclub

Member

E cũng có nhu cầu giống bác chủ,e đang xài center tannoy 621,avr ya471,front bose 501 seri V,các bác giúp mình e center tầm 4t hay hơn e tannoy ah,phòng 20m2
Thanks mọi ng rất nhiều ah!

TGK-2007

Member
Re: Ðề: Tư vấn mua center Xem phim ^^

Không biết ES25C ngon hơn center S-ii không nữa?? mong các bác tư vấn..........

Bên trên