Tư vấn mua loa all in one !

Em đang định xúc bộ all in one SAMSUNG HT-F9750W
Bác nào dùng qua rồi cho e xin ít ý kiến vs
Mua ở đâu thì uy tín , em thấy ở dienmayrenhat.com.vn vs phanphoidienmay.com bán giá oke mà k biết thế nào .
Mấy bác tư vấn sản phẩm vs chỗ mua giúp e !

pandemonium

Well-Known Member
Ðề: Tư vấn mua loa all in one !

Dàn này 3 chục củ thì miễn bác ạ, nhìn bày biện thế thôi, chứ chất lượng kém xa dàn rời ^^~
Bác sang đây này, có một bác cũng đang tư vấn dàn 30tr đấy :D

dàn này làm màu thế thôi chứ nghe chỉ ở tầm chống điếc ạ, đồ âm thanh samsung mà :D :D :D với hơn 30 củ như thế này thì ráp dàn rời ổn lắm rồi.

Chỉnh sửa lần cuối:

Hoang1369

Active Member

Tầm tiền này có rất nhiều sự lựa chọn từ các hãng chuyên về âm thanh chứ không phải là từ nhà sản xuất điện thoại, tivi.

dàn này làm mày thế thôi chứ nghe chỉ ở tầm chống điếc ạ, đồ âm thanh samsung mà :D :D :D với hơn 30 củ như thế này thì ráp dàn rời ổn lắm rồi.

binhhc

Moderator

Bộ này là dạng loa cây nhưng bé xíu lại cao, nó có phù hợp với căn phòng và đồ đạc trong nhà bác không?
Sao bác không nghĩ tới bộ Jamo S628 với quả Avr Denon nhỉ?

ducdunghd

Active Member

Bộ này hình thức đẹp chỉ thích hợp cho trang trí phòng khách sang trọng và....chỉ để nhìn thôi

Em xin sửa lại chữ trên kia nhé các bác, em tính viết là "dàn này làm màu thế thôi" là màu chứ không phải "mày" ạ, lúc ấy gõ lộn e không để ý, xin lỗi các bác.

@Bác chủ: đừng bao giờ mua bộ này, chỉ được cái màu mè bắt mắt thôi chứ nghe không lọt đâu, bỏ tới hơn 30tr có nhiều dàn khác hay hơn hẳn.

C_Pham

Well-Known Member

Với dàn khỏang 30 Tr bác chủ tham khảo combo này (cao hơn 30Tr một chút), nghe hay hơn bộ Samsung, phần nhìn cũng tốt:

JESSIEBO

Active Member

dàn này làm màu thế thôi chứ nghe chỉ ở tầm chống điếc ạ, đồ âm thanh samsung mà :D :D :D với hơn 30 củ như thế này thì ráp dàn rời ổn lắm rồi.

Đúng rồi, tầm giá này bác chơi bộ ROGERS 933 đang khuyến mãi với rec Yamaha V475 rất ổn :
- Nghe nhạc rất chi tiết
- Xem phim hoành tráng
- Karaoke khá hay.

http://www.hdvietnam.com/diendan/211-truong-le/1054655-mua-khuyei-n-mai-i-giai.html

hdnamkhanh0116

bác chơi bộ này rất ổn này.
Thumbnail.ashx

hơn tiền một xíu nhưng nếu bác nghe cả nhạc thì nên chơi dòng polh audio này ạ

đẹp nhưng 30 củ thì nghỉ...với tầm này đầy bộ ngon hơn...vote denon chuyên hơn

Bên trên