[tư vấn] Mua ổ cứng gắn ngoài 1TB, USB 3.0,..?

abdce

Như tiêu đề, năm mới đc chút tiền lì xì, mong ace tư vấn dùm em 1 con để xong tết là em hốt luôn ạ.
nhu cầu : film, nhạc lossless, software game linh tinh...
thanks.
chúc năm mới vui vẻ:">$-)

mrtuanvf

Member
Ðề: [tư vấn] Mua ổ cứng gắn ngoài 1TB, USB 3.0,..?

khoảng 3 triệu cho 1 em WD My Passport Essential SE 1 TB usb 3 :D
cũng lắm màu mè lắm

tran tuan vu

Mình đang có 1 Ổ cứng ngoài Western Digital 1TB My Book Essential USB 3.0 and USB 2.0 mới xài 2 tháng, (còn mới 99.9%, còn bịch ni lông chưa bóc, xài kĩ)
mua chính hãng từ Phong Vũ-TPHCM, bây giờ kẹt tiền nên bán đi với giá 1tr8 .
Bác nào giao dịch thì giao dịch trực tiếp ở Q1-Thủ Đức hoặc Q9 nhé, bác nào quan tâm thì pm vào hòm thư nhé

haaja

minh dang co nhu cau mua cai ổ cứng, ko thấy sdt của bạn nên mình để lại số của mình, bạn gọi cho mình nhé :) : Dũng : 0936911388
Mình đang có 1 Ổ cứng ngoài Western Digital 1TB My Book Essential USB 3.0 and USB 2.0 mới xài 2 tháng, (còn mới 99.9%, còn bịch ni lông chưa bóc, xài kĩ)
mua chính hãng từ Phong Vũ-TPHCM, bây giờ kẹt tiền nên bán đi với giá 1tr8 .
Bác nào giao dịch thì giao dịch trực tiếp ở Q1-Thủ Đức hoặc Q9 nhé, bác nào quan tâm thì pm vào hòm thư nhé

salenguyenduong

Như tiêu đề, năm mới đc chút tiền lì xì, mong ace tư vấn dùm em 1 con để xong tết là em hốt luôn ạ.
nhu cầu : film, nhạc lossless, software game linh tinh...
thanks.
chúc năm mới vui vẻ:">$-)

HDD gắn ngoài 3.0 có wd và seagate là 2 thương hiệu đã đc khẳng định từ lâu.
- Loại gì như bạn trên kia có giới thiệu, loại này giao tiếp 3.0 nhưng nhược điểm to, cồng kềnh, phải dùng thêm nguồn phụ khi sử dụng, nếu ít di chuyển thì rất phù hợp, còn đi họp hành, học tập ko tiện lợi lắm.
Loại này ưu điểm: Tốc độ truy xuất khá nhanh do vòng quay và cache lớn, giá thành rẻ
Nhược điểm: To, cồng kềnh, bất tiện, phải dùng nguồn phụ mới sử dụng đc.

- Loại thứ 2 như bên mình và 1 số chỗ đang bán:
Ưu điểm: Tiện lợi, nhỏ gọn, dùng nguồn usb, có thể dùng bất cứ chỗ nào
Nhược điểm: Gía thành khá cao. Bên mình đang bán giá hiện tại là 2tr9, 1 số thông tin và hình ảnh của sản phẩm:

WD 2.5" My Passport Essential SE

HDD Western Digital My Passport Essential SE WDBACX0010BBK: Dung lương 1Tb/ 5400Rpm/ USB 3.0 - 4.8 Gbit/s/ Chống sốc. Thiết kế siêu nhỏ, tự động back up dữ liệu, mã hoá 256bit

eminemlata

HDD gắn ngoài 3.0 có wd và seagate là 2 thương hiệu đã đc khẳng định từ lâu.
- Loại gì như bạn trên kia có giới thiệu, loại này giao tiếp 3.0 nhưng nhược điểm to, cồng kềnh, phải dùng thêm nguồn phụ khi sử dụng, nếu ít di chuyển thì rất phù hợp, còn đi họp hành, học tập ko tiện lợi lắm.
Loại này ưu điểm: Tốc độ truy xuất khá nhanh do vòng quay và cache lớn, giá thành rẻ
Nhược điểm: To, cồng kềnh, bất tiện, phải dùng nguồn phụ mới sử dụng đc.

- Loại thứ 2 như bên mình và 1 số chỗ đang bán:
Ưu điểm: Tiện lợi, nhỏ gọn, dùng nguồn usb, có thể dùng bất cứ chỗ nào
Nhược điểm: Gía thành khá cao. Bên mình đang bán giá hiện tại là 2tr9, 1 số thông tin và hình ảnh của sản phẩm:

WD 2.5" My Passport Essential SE

HDD Western Digital My Passport Essential SE WDBACX0010BBK: Dung lương 1Tb/ 5400Rpm/ USB 3.0 - 4.8 Gbit/s/ Chống sốc. Thiết kế siêu nhỏ, tự động back up dữ liệu, mã hoá 256bit

còn hàng k bạn ơi

salenguyenduong

Hiện tại mình vừa mới hết hàng bạn ơi. Tks bạn

alokaka91

Member

Lacie Porsche 9220. đang dùng và rất hài lòng :D

Bên trên