Tư vấn mua Remote bàn phím cho TV Box ATV1200

Ðề: Tư vấn mua Remote bàn phím cho TV Box ATV1200

mua con chuột và bàn phím không dây là hay nhất, vì còn để chơi game, thật ra dùng Box thì chỉ cần chuột không dây là đủ, đừng phí tiền rồi có cũng như không.

duy_vnp

Xài chuột ko dây là đủ rồi

tienlequoc

Well-Known Member

mua con chuột và bàn phím không dây là hay nhất, vì còn để chơi game, thật ra dùng Box thì chỉ cần chuột không dây là đủ, đừng phí tiền rồi có cũng như không.
Mặc dù ko thích chị này lắm nhưng đồng tình với ý kiến này. :D

AC_Khanh03

Chỉ cần mua mouse không dây thôi, đừng phí tiền mua mấy cái khác :D

Nhiều người trong này mua đầy đủ phụ kiện, rồi cuối cùng chỉ dùng mỗi mouse không dây =))

sonbeatHDVN

Active Member
Cũng đang địnhgóp tiền mua con Remote mà nghe mấy bác nói có vẻ không nên mua.
Em thì e vẫn cần bàn phím để có gì còn Search phim và chat facebook

duy_vnp

Cần bàn phím thì cài phần mềm remote đi kèm TV box lên điện thoại/tablet android thì tiện hơn

dungtoandung

Well-Known Member

Chuột không dây logitech em vừa mua có 170.000 dùng tuyệt vời luôn, nhanh nhạy, chính xác. Đành bỏ xó cái air mouse fly run rẩy mua tận 600 k

coithienvn

Có bác nào biết chuột không dây loại nào bấm êm ít phát tiếng ồn không vậy.

AC_Khanh03

Chuột không dây logitech em vừa mua có 170.000 dùng tuyệt vời luôn, nhanh nhạy, chính xác. Đành bỏ xó cái air mouse fly run rẩy mua tận 600 k

Theo em biết, Logitech không có loại nào không dây mà tầm 170k đâu bác....Logitech giá khá cao chứ không rẻ như vậy đâu...
còn nếu bác biết chỗ nào bán Logitech thật mà giá 170k thì gửi anh em địa chỉ mua luôn, có gì anh em ghé ủng hộ :D

còn hàng nhái Logitech tầm 100k thôi :D Và em nghĩ là trong tầm tiền đó thì Logitech nhái cũng khá ok :D

Anh em mua mouse nhái của Apple tầm 100k thì tránh xa ra, vì nó dùng pin AAA chứ không phải AA, mà loại AAA không biết nơi khác thế nào, chứ gần chỗ em khó tìm lắm :-@

Bên trên