Tư vấn mua TV LG 42LB551 hoặc TOS 40L2450

Như tiêu đề nhờ các pro tư vấn hộ em giữa 2 con LG 42LB551 và TOSHIBA 40L2450 thì mua con nào hơn, giá con nào tốt hơn và mua ở chỗ nào hạt rẻ mà hậu mãi tốt, em ở HN.
Thank you

DigiCity Group

Well-Known Member
Ðề: Tư vấn mua TV LG 42LB551 hoặc TOS 40L2450

Như tiêu đề nhờ các pro tư vấn hộ em giữa 2 con LG 42LB551 và TOSHIBA 40L2450 thì mua con nào hơn, giá con nào tốt hơn và mua ở chỗ nào hạt rẻ mà hậu mãi tốt, em ở HN.
Thank you

Hi bác, 2 e này giá cũng ~ như nhau bác ạ. Bác có thời gian cứ qua chỗ e ngắm ngía xong chọn.
Nếu bác bận thì cứ alo e sẽ phục vụ bác tận nhà luôn ạ ;)) .

Hi bác, 2 e này giá cũng ~ như nhau bác ạ. Bác có thời gian cứ qua chỗ e ngắm ngía xong chọn.
Nếu bác bận thì cứ alo e sẽ phục vụ bác tận nhà luôn ạ ;)) .
Cảm ơn bác, bác cho em cái giá 2 con này vào inbox nhé,cuối tuần sau có thóc em qua chỗ bác.hj

DigiCity Group

Well-Known Member

Cảm ơn bác, bác cho em cái giá 2 con này vào inbox nhé,cuối tuần sau có thóc em qua chỗ bác.hj

Vâng bác, lúc nào bác qua nhớ alo e để e kiểm tra xem có bày hàng không? rồi bác qua, đỡ mất công bác đi lại. ( Trời này lạnh rồi ;)) ).

ndchieu22

Well-Known Member

Thank you

Hi Bác!

Giá em LG rẻ hơn bác nhé, bác có nhu cầu chốt em nào thì alo em theo chữ ký

thanks!

rokxd

Nhờ các bác thương gia so sánh hộ mình con Toshiba40 L2450 vs Toshiba 39L4300. đang tính mua toshiba mà không biết con nào hơn. 1 con 2014 vs 1 con 2013. con L2450 có mỗi 1 cổng USB trong khi em kia có 3 cổng USB thì phải :|.

Arkantos8588

Mình chưa đủ post để tạo topic nên hỏi ké ở đâ luôn :D
Mình định mua TV cho ông bà ở nhà em phim, mình thì ở xa. Hiện tại ở nhà đã có 1 TV 24 inch với 1 cái Android TV BOX nhưng mà ông bà lớn tuổi rồi nên cũng khó dùng. Mình định mua cái smart TV LG 42LB631T để xem ZingTV với FPT Play các kiểu luôn.
Nhờ mọi người tư vấn giúp là nên mua SmartTV hay mua TV thường và Android TV box cũ. Cái SmartTV kia có dễ dùng và hay bị tắt phim giữa chừng không? :)

Mình chưa đủ post để tạo topic nên hỏi ké ở đâ luôn :D
Mình định mua TV cho ông bà ở nhà em phim, mình thì ở xa. Hiện tại ở nhà đã có 1 TV 24 inch với 1 cái Android TV BOX nhưng mà ông bà lớn tuổi rồi nên cũng khó dùng. Mình định mua cái smart TV LG 42LB631T để xem ZingTV với FPT Play các kiểu luôn.
Nhờ mọi người tư vấn giúp là nên mua SmartTV hay mua TV thường và Android TV box cũ. Cái SmartTV kia có dễ dùng và hay bị tắt phim giữa chừng không? :)
khuyên bác nếu mua smart TV tầm thấp thì ko nên mua vào mạng chậm lắm, bác đã có android box rồi thì cứ LED thường mà quất

Bên trên