TViX 7000A không đọc được một số file ape không biết lỗi file hay lỗi đầu HD

vozhanoi

Em có một số file ape không đọc được trên con 7000A, trước cứ nghĩ là lỗi file nên chả để ý tối nay cho chạy thử trên con Dune Prime thì thấy chạy mượt mà từ đầu đến cuối. Quay lại thử con 7000 vẫn không đọc được, đã up đủ các loại firm mà "nguyễn y vân".
Hiện tượng: có file bấm play thì im re, có file chỉ kêu oét một tiếng rồi cũng im re mặc dù đồng hồ thời gian vẫn chạy. Đường ra âm thanh của con 7000 em cũng đã set các kiểu Analog, Digital đều không được.
Em đang up một file mẫu lên nhờ các bác bắt bệnh giúp, lát nữa up xong em sẽ thêm đường link.
Cám ơn các bác ;;)

CarMan

Ðề: TViX 7000A không đọc được một số file ape không biết lỗi file hay lỗi đầu HD

Trời, sao bác xài nhiều đầu HD thế?

WorldCup

Ðề: TViX 7000A không đọc được một số file ape không biết lỗi file hay lỗi đầu HD

Oài mấy con HD này đẳng cấp cao chắc bác phải nhờ các cao thủ hoặc các bác Tấn thành giúp rồi, mình còn chưa có cơ hội nhìn tận mắt mấy em này.

vozhanoi

Oài mấy con HD này đẳng cấp cao chắc bác phải nhờ các cao thủ hoặc các bác Tấn thành giúp rồi, mình còn chưa có cơ hội nhìn tận mắt mấy em này.

Cám ơn bác, vụ này chắc anh em sử dụng cũng ít gặp. Các bác thương gia thì hay tư vấn có lợi cho sale hàng của mình, trouble không xử lý được thì em cho con 7000 vào phòng trẻ con cho chúng nó xem phim hoạt hình vậy :-S

Bên trên