UHD 78" đã có mặt tại HDVN.

oldfriend

Moderator
ôi, bác thật là đẹp trai, chuẩn men, mén lỳ... nói chung là bác đẹp ko thể tả được :D

a dat

Well-Known Member
Ðề: UHD 78" đã có mặt tại HDVN.

chúc mừng bác chủ có hàng ngon :)

tonytruong

Super Moderators

Đúng là dân chơi HD có khác, chúc bác đã là người đầu tiên rước em nó về và chia sẻ với AE, lúc rảnh bác tranh thủ làm vài tấm review cho AE thưởng thức tiếp nác nhé, Thanks for share. :) ;)

Bin-K

Well-Known Member

BÁC BIN Ở HẢI NGOẠI HẢ BÁC :D

Dạ, em cùng quê với Samsung bác ạ :p
Đúng là dân chơi HD có khác, chúc bác đã là người đầu tiên rước em nó về và chia sẻ với AE, lúc rảnh bác tranh thủ làm vài tấm review cho AE thưởng thức tiếp nác nhé, Thanks for share. :) ;)

Em bận suốt nhưng vì sắp có đá bóng nên mới vác em nó về chứ film thì lâu lắm mới xem một bộ.

Mr Vui Ve

Member

Sau này có dịp e qua sứ sở kimtan, bác mời e đi uống rượu ăn lẩu, matxa nhé :D

do_long_khach

Well-Known Member

Bác chủ mô tả cảm nhận, so sánh với màn ko cong đi ạ.

Bin-K

Well-Known Member

Bác chủ mô tả cảm nhận, so sánh với màn ko cong đi ạ.

Nhà em có khoảng cách từ chỗ ngồi đến mà hình đúng chuẩn 4200R - 4.3m nên có thể nói ghế sofa là sweet-pot. Tối nay khi em off điện để xem film 4K trong bóng tối thì cảm giác màn hình ôm lấy mình rất rõ. Về độ nét trong những film SS tặng khách hàng được TV thể hiện tuyệt vời đặc biệt là mấy film tài liệu. Về âm thanh của bộ loa mà SS trang bị cho màn hình này em thấy khó có điểm trừ, xem film âm thanh thể hiện khá tốt, có không gian, rõ nét, tiếng trầm rất khá chứ ko lụ bụp lẹt bẹt như các TV khác.

Em mới xem được mấy tiếng nên chỉ mới cảm nhận được như vậy, có thế nào em sẽ gõ tiếp.

Xóm nghèo. ...:-bd

Có thể sau 10/6 em về HN công tác, bác VThanhgtvt cho dân xóm nghèo xin ly cà phê nhé.

ringleader

Active Member

tóm lại là bác đang ở đâu và khu vực đó thì em này giá bao nhiêu?.......
public phát cho anh em cố theo....

training

Well-Known Member

ôi, các em video và audio của bác chủ thật là xứng đôi vừa lứa với nhau
em thích cái xóm nghèo ở xứ sở kim chi của bác chủ quá

anh0629

Active Member

Trời ơi trời . . . Toàn đồ "nghèo nàn" thế này a a a a a á!

Haxen

Well-Known Member

Chúc mừng bác chủ nhé.

Bin-K

Well-Known Member

Cám ơn các bác ghé chơi, sáng nay em lắp nốt cái điều hoà cho đủ Samsung series 2014, lọ mọ đi lại dây dợ mà rèm mãi giờ mới xong. Nay lại thêm một ngày trốn việc văn phòng ở nhà nghịch ngợm.

Chúc các bác một buổi chiều vui vẻ.

ngocphidinh

Active Member

Ôi mơ ước nhỏ bé là đây, hi vọng bác up thêm thông tin cho anh em.

Bin-K

Well-Known Member

Em vừa về tới nhà thấy cu con đang xem hoạt hình, tiện tay cái điện thoại chộp mấy tấm, mấy cái con nhóc nhóc này nó chạy loạn cả lên chụp mãi mới được mấy tấm ko bị nhòe #:-S . Full HD nhưng em nó vớt lên UHD khá là đẹp, tuy là hoạt hình nhưng với màn hình lớn + chế độ vớt tín hiệu lên 4K em thấy rất hài lòng. Qua ngày thứ hai cảm nhận về màu sắc là rất tốt. Tối qua buồn buồn vào net xem VTV online ....... em nó thể hiện một màn ngoài sự mong đợi, tốc độ rất tốt, sử lý màu mè khá tốt, độ nét chấp nhận được. Cái này đối với các bác ở VN thì có thể nói em mua Rôn roy về đi buôn lợn nhưng với những người ở nước ngoài thì đây là một ứng dụng, một tính năng quá là tuyệt. Nói về tốc độ lướt web (chỉ dùng điều khiển, ko phím ko chuột) thì em nó làm quá tốt. 1/4 màn hình xem tv bình thường, 1/4 màn hình phía dưới thể hiện các chương trình tiếp theo của các đài phát chính, 1/2 màn hình phía phải hiển thị trang web. Truyền hình & net hỗ trợ qua lại, truyền hình đang phát bóng đá thì chỉ cần bấm phím tìm thông tin là nó lên một loạt những thông tin liên quan đến trận đấu, đến các cầu thủ ..... Với SS UHD 78" chỉ có thể phát biểu một từ - Tuyệt.

..........

Bên trên