[ỨNG DỤNG] BSB smart relax phát hành ứng dụng .apk cho Android - Cập nhật IOS

nguoirung

Member
Ðề: [ỨNG DỤNG] BSB smart relax phát hành ứng dụng .apk (beta) cho Android - Tặng 2 triệu điểm dùng thử

Bác cho hỏi app này dùng được cho mấy máy (cùng 1 acc) trong cùng 1 mạng vậy. Và nếu đã mua vip BSB thì có cần phải có vip fshare không vậy

Chỉnh sửa lần cuối:

nguoirung

Member
Ðề: [ỨNG DỤNG] BSB smart relax phát hành ứng dụng .apk (beta) cho Android - Tặng 2 triệu điểm dùng thử

Fshare là 1 tính năng coder code thêm và bắt buộc phải có tài khoản fshare nhé.

Ý mình muốn hỏi là có cần phải có acc vip fshare không hay chỉ cần acc free

tienlequoc

Well-Known Member

Bác cho hỏi app này dùng được cho mấy máy (cùng 1 acc) trong cùng 1 mạng vậy. Và nếu đã mua vip BSB thì có cần phải có vip fshare không vậy
Không giới hạn số người dùng trong 1 đường truyền internet. Fshare là 1 tính năng coder code thêm và bắt buộc phải có tài khoản fshare nhé.

---------- Post added 30-01-2016 at 11:37 ----------

Không giới hạn số người dùng trong 1 đường truyền internet. Fshare là 1 tính năng coder code thêm và bắt buộc phải có tài khoản fshare nhé.

Vuduytai

Member

link tải beta3 http://smartrelax.4all.vn/beta3.zip. Bạn phải tạo tài khoản BSB nhé bác vào web http://smartrelax.4all.vn

Vuduytai là tài khoản BSB của em mà. Em đăng ký từ năm ngoái nhưng vì chưa có điều kiện để mua vip bác ạ. Em đăng ký tài khoản bằng tên thật mà. Bác gửi cho em xin với

tienlequoc

Well-Known Member

Vuduytai là tài khoản BSB của em mà. Em đăng ký từ năm ngoái nhưng vì chưa có điều kiện để mua vip bác ạ. Em đăng ký tài khoản bằng tên thật mà. Bác gửi cho em xin với
Hình như tài khoản bác đã lâu ko sử dụng nên đã bị xóa khỏi hệ thống, bác thử tạo lại Tk khác xem sao nhé.

nhuttangminh

1. số thứ tự: 189
2. tên tài khoản BSB: nhuttm (email: [email protected])
Xin cám ơn

kietdap

Active Member

1.số thứ tự 190
2.tên tài khoản BSB: kietdap
[email protected]
Cảm ơn.

tienlequoc

Well-Known Member

Đã chuyển điểm đến #190 nhé. :D

Vuduytai

Member

Hình như tài khoản bác đã lâu ko sử dụng nên đã bị xóa khỏi hệ thống, bác thử tạo lại Tk khác xem sao nhé.

Chào bác!
Em đã đăng ký lại tài khoản BSB rồi. Bác kiểm tra lại giúp em.
1 : Tên tài khoản là: vuduytai
3: Gmail: [email protected]

Cảm ơn bác!

kietdap

Active Member

Mình đăng nhập BSB nhưng kg thấy có điểm .

tienlequoc

Well-Known Member

Chào bác!
Em đã đăng ký lại tài khoản BSB rồi. Bác kiểm tra lại giúp em.
1 : Tên tài khoản là: vuduytai
3: Gmail: [email protected]

Cảm ơn bác!
Bác kiểm tra lại đi, có 10.000 điểm rồi đấy

Mình đăng nhập BSB nhưng kg thấy có điểm .
Bạn phải kiểm tra tài khoản trong website của bsb tại đây nhé: http://smartrelax.4all.vn/

1gavaine1

Bác tienlequoc kiểm tra giúp em tài khoản #188 tài khoản 1gavaine1, email: [email protected] không thấy có điểm. :)

hungboro

Re: [ỨNG DỤNG] BSB smart relax phát hành ứng dụng .apk (beta) cho Android - Tặng 2 triệu điểm dùng thử

1.số thứ tự 191
2.tên tài khoản BSB: hungboro
email :[email protected]
Cảm ơn.

huy manh

Member

Link dow app hỏng hết rồi bác ơi

biennho

Member

1.số thứ tự 192
2.tên tài khoản BSB: vanminh
email :[email protected]
Cảm ơn.

tienlequoc

Well-Known Member

Đã chuyển điểm tới #192 nhé.

duytanltl

Member

Khi nào chính thức hoạt động bác chủ ơi

Bên trên