[ỨNG DỤNG] BSB smart relax phát hành ứng dụng .apk cho Android - Cập nhật IOS

lqkntvn

Member
Ðề: [ỨNG DỤNG] BSB smart relax phát hành ứng dụng .apk (beta) cho Android - Tặng 2 triệu điểm dùng thử

Phiên bản beta 7 sửa 1 số lỗi hệ thống. Các bạn download tại đây http://4all.vn/beta7.zip. Mọi đóng góp xây dựng tại đây nhé

Babygia199

Re: [ỨNG DỤNG] BSB smart relax phát hành ứng dụng .apk (beta) cho Android - Tặng 2 triệu điểm dùng thử

tên tk : duychinh2210
thank

lqkntvn

Member
Ðề: [ỨNG DỤNG] BSB smart relax phát hành ứng dụng .apk (beta) cho Android - Tặng 2 triệu điểm dùng thử

Mình đã like và share.
Mail của mình là: [email protected]
Tài khoản của mình là: leluan.ns
Facebook của mình là: http://www.facebook.com/leluan.ns
Cảm ơn ad rất nhiều
Đã chuyển điểm cho bạn. Vào web nâng cấp vip nhé bạn. Khi dùng bạn vui lòng cho biết cảm nhận của mình nhé

Ngo Van Bang

Well-Known Member

TK BSB của mình là Ngo Van Bang.

Ngo Van Bang

Well-Known Member

Cám ơn bạn lqkntvn để mình dùng thử rồi cho biết cảm nhận.

linhpn1810

1. STT: 72
2. Tên TK: linhpn1810
Thank!

Re: [ỨNG DỤNG] BSB smart relax phát hành ứng dụng .apk (beta) cho Android - Tặng 2 triệu điểm dùng thử

1. STT: 73
2. Tên TK: nvdungictu

cảm ơn bác :D

Ngo Van Bang

Well-Known Member

Đường truyền Internet của mình là cáp quang, gói cước 220/tháng, nhưng sao xem chẳng được bao nhiêu phim cả, nó cứ bị giật và dừng hoài.

1. STT: 74
2. Tên TK: quanghungicm

cảm ơn bác nhiều

1. STT: 75
2. Tên TK: tuanson

Xin cảm ơn!

biennho

Member

1. STT: 76
2. Tên tài khoản BSB: vanminh

Xin cảm ơn!

Không hiểu sao mình cứ click vào 1 phim nào đó, có thể mình thiếu bước này
Lưu ý: Trước khi chạy BSB smart relax cần chạy MX player và kích hoạt giải mã phần cứng HW nhé.

Xin đc hướng dẫn vì mình ko biết làm thế nào. Thanks!

Bên trên