Update Firmware Android Box Himedia Support Myk+

hunsao

Member
Được cái lọ thì mất cái chai thôi anh. Anh thấy cái nào quan trọng hơn thì thực hiện theo hướng đó :)
Được cái lọ thì mất cái chai thôi anh. Anh thấy cái nào quan trọng hơn thì thực hiện theo hướng đó :)
...chuẩn ! Được lọ thì mất chai . mình chạy fw k+ q10pro thi thoảng bị đơ ( từ hôm up bị 2 lần ) phải rút nguồn mới được , (lúc trước 1.0.9 gốc mấy tháng không bị ) . có ai bị giống mình không ? .

kodiitvplus

Well-Known Member
...chuẩn ! Được lọ thì mất chai . mình chạy fw k+ q10pro thi thoảng bị đơ ( từ hôm up bị 2 lần ) phải rút nguồn mới được , (lúc trước 1.0.9 gốc mấy tháng không bị ) . có ai bị giống mình không ? .

Oh. Có hiện tượng này à bác. Đơ cứng box luôn hay chỉ đơ ứng dụng thôi ạ. anh báo lại nhé để em cho kiểm tra bug

M thì bị lỗi âm thanh xem video lúc to lúc nhỏ.xem video ở youtube thì khá to nhưng ở kodi hay xem tivi thì bé.với lại rom myk+ k mượt bằng rom cũ. :(

Mà cùng là xem ứng dụng flytv thì các kênh xem đc tiếng bt nhưng các kênh k xem đc cần vip hay đang bảo trì thì nó kêu tướng lên to hơn hẳn bt.mình himedia q8 up rom ở trên trang chủ himediatech

Bên trên