Update Firmware Android Box Himedia Support Myk+

kodiitvplus

Well-Known Member
Chung quy lại nếu ko phải tài khoản chính chủ thì các bác ko nên hứa hẹn tặng khách hàng làm chi. Đến lúc ko như cam kết rồi liên quan đến cơ số người :)

hunglong84

Active Member
đậu xanh thằng myk+ nó gọi điện thoại cho chị mình hỏi có xài app myk+ kg?bà chị mình nói kg biết kg xài(mù công nghệ)thế là nó cắt tài khoản myk+ của em và còn nóinếu cho mượn thông tin đky myk+ là khóa toàn khoản lun@@h muốn đky tài khoản myk+ nó sẽ gọi dt cho chủ thêu bao k+ xác minh nên a e chú ý kêu người nhà xác nhận nhé =]]
E đang mong nó gọi đây :D ,tiện thể phản ánh luôn, các ông thu tiền mà để đến h bóng xem lag bỏ xừ,vầy ma nó mua

Chỉnh sửa lần cuối:
Cáp quang nhanh chậm ko phải do mình mà do đến lúc sever đông quá xem toàn chất lượng 500k lại còn thỉnh thoảng giật. Thôi xem FPT play cho lành nét căng đét trận nào ko có thì xem sopcast 1 tuần chỉ xem 1 hai trận tiếng nga thôi.

Tomtep

Active Member
Tình hình ITVPLUS ơi, đã fix đc cho q10 pro xem myk+ chưa vậy? Chờ đợi mòn mỏi quá rồi.

Anh em ai có link down ITVplus Kodi mới nhất cho PC thì cho em xin với, vào trang chủ ITVplus chả thấy đâu. Hic.

thevietdvt

Bản room my k+ cho himedia q3 sao mình vào ứng dụng nó báo my k+ hiện không phản hồi ko ổn tí nào có bạn nào bị vậy không thank

Bác chủ thớt kiểm tra lại giúp em, tối qua em xem trên Q10-IV MyK+ không được. Hay là bên K+ fix lỗi rồi nhỉ. Firmware em down ở thớt này, mấy hôm đều chạy ngon, đêm qua có trận Liv-Mu thì lại tịt, xem trên Laptop thì vẫn được. Thanks!

kodiitvplus

Well-Known Member
Bác chủ thớt kiểm tra lại giúp em, tối qua em xem trên Q10-IV MyK+ không được. Hay là bên K+ fix lỗi rồi nhỉ. Firmware em down ở thớt này, mấy hôm đều chạy ngon, đêm qua có trận Liv-Mu thì lại tịt, xem trên Laptop thì vẫn được. Thanks!

Em sẽ cho kiểm tra vấn đề này a nhé :)

kodiitvplus

Well-Known Member
Bản room my k+ cho himedia q3 sao mình vào ứng dụng nó báo my k+ hiện không phản hồi ko ổn tí nào có bạn nào bị vậy không thank

Anh nên update fw chạy myk+ theo cách thứ hai thì sẽ đảm bảo, tránh xung đột với những ứng dụng đã cài trước đó

oldfriend

Moderator
Kiểm tra được chưa bác. Em đăng nhập trên box thì được, nhưng không chạy được kênh, nó báo tài khoản đăng ký trên nhiều thiết bị, trong khi em đã logout trên laptop, tài khoản thì có mỗi mình em xài thôi.

đúng rồi bác, nó khoá chết thiết bị đã đăng nhập, bác muốn đăng nhập trên thiết bị khác thì gọi cho MyK+ bảo nó reset các thiết bị của bác đi.

Cụ thể: mình đăng nhập MyK+ trên 3 cái Iphone, cho dù đăng xuất hoặc xoá rồi thì cũng ko thể đăng nhập trên thiết bị nào khác để xem.

Bên trên