Update Firmware Android Box Himedia Support Myk+

haovh_85

Well-Known Member
Kiểm tra được chưa bác. Em đăng nhập trên box thì được, nhưng không chạy được kênh, nó báo tài khoản đăng ký trên nhiều thiết bị, trong khi em đã logout trên laptop, tài khoản thì có mỗi mình em xài thôi.
Bạn gọi lên hotline k+ bảo nó reset lại tk đi rồi thử lại xem sao.

thevietdvt

Bản my k+ 1.3 sao q3 không cài được nhỉ.bản nào dùng ok bản 1.2 toàn báo lỗi " my k+ hiện không phản hồi"

Bạn gọi lên hotline k+ bảo nó reset lại tk đi rồi thử lại xem sao.
Bạn gọi tổng đài 19001522 bảo họ reset tài khoản là được .nó tính mỗi lần đăng nhập là 1 thiết bị.
Chuẩn luôn rồi các bác, nó reset cái là được. Thiết bị nào đăng nhập đầu tiên tính là thứ 1 rồi cứ lần lượt như thế 3 thiết bị.

Bác tải repo về để gài vô kodi: Link tải

Từ repo mà để cài addon ra thì bác làm theo hướng dẫn tại đây
Tình Hình là em được chia sẻ 1 app rất hay để xem thể thao là TV Pro xem trên thiết bị adroid, load nhanh, mượt, tuy nhiên dòng Himedia (của em là Q10-IV) bị nhiễu không biết lý do vì sao, các dòng khác thấy các bác bảo chạy ngon. vậy mong bác giúp em xem có cách gì khắc phục được không ạ, em xin cảm ơn.
Link app file apk đây ạ:https://drive.google.com/file/d/0B9Uoad6Ux1qPcERFX3dROUQ2clE/view
Còn hình ảnh bị nhiễu đây ạ:
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL] [/IMG]

Bác @kodiitvplus vào giúp em với, em thấy mấy bác trên Group kodi dùng Himedia cũng dính lỗi bị nhiễu khi xài cái app này rồi, vì app xem ngon nên mới hỏi bác. Thank you!

HNT24681

Well-Known Member
Có ai bị lỗi như e ko? Không thể cập nhật youtube mặc định theo firmware được, hình như nó là app hệ thống. E dùng Q10IV

holic88

đã up thử xem ngon :))
nhưng mà bàn rom này có nhiêu cái khác so với bản trước, ko ấn dc lên trình đa nhiệm để tắt các ứng dụng khi máy lag.
ko có sẵn youtube bản android tv phải cài thêm bên ngoài.
my k+ xem ngon, nhưng chưa test dc lúc có đá bóng, thường là lúc có đá bóng nó mới lag,
các thứ khác chưa kịp test

titani

Active Member
2 cái app myK+ và myK+ now khác nhau phải ko các bác, định mua gói myK+ now đang KM mua 1 tặng 1, mà trên trang web nó ghi ko support android box (đang xài himedia q1-iv) , chỉ xài đc trên ipad thì hơi chán, coi màn hình bé tí à.

meocon

Well-Known Member
đã up thử xem ngon :))
nhưng mà bàn rom này có nhiêu cái khác so với bản trước, ko ấn dc lên trình đa nhiệm để tắt các ứng dụng khi máy lag.
ko có sẵn youtube bản android tv phải cài thêm bên ngoài.
my k+ xem ngon, nhưng chưa test dc lúc có đá bóng, thường là lúc có đá bóng nó mới lag,
các thứ khác chưa kịp test

cần myk+ thì up , ko cần thì thui a :)

Bên trên