Update Firmware Android Box Himedia Support Myk+

babyworm

Well-Known Member
Anh em ai đang xài MyK+ phiên bản cũ cẩn thận. Tự dưng hôm nay nó bắt cập nhật. Không thể logout tk ra được. chưa biết sau khi cập nhật thì nó có tính thiết bị mới không và chạy không. Chưa dám làm gì đây.

meocon

Well-Known Member
Bạn cập nhật lên bản mới nhất đi xem bình thường nhé! Vào luôn Playstore mà update.

Q3 IV , up xong thế này :(

haovh_85

Well-Known Member
Anh em ai đang xài MyK+ phiên bản cũ cẩn thận. Tự dưng hôm nay nó bắt cập nhật. Không thể logout tk ra được. chưa biết sau khi cập nhật thì nó có tính thiết bị mới không và chạy không. Chưa dám làm gì đây.
Ko tính bạn nhé! Chỉ tính khi cài trên máy khác thôi. Cập nhật để chạy ổn định hơn.

vanninhthuan119

Well-Known Member
Xác nhận cho các bác yên tâm, MyK+ bắt update lên bản mới cứ lên không sao cả:) (hoặc cài từ apk cũng ok)

Em vẫn thấy bình thường mà anh. FW mới không can thiệp gì vô codec âm thanh đâu :)
M xem ở youtube mấy bài nhạc trẻ nhạc vàng thì âm lượng bt nhưng xem mấy video đế chế với nhạc sàn âm thanh rất to.giật cả mình luôn nếu chọn cùng mức âm lượng với các video kia.lỗi như vậy là sao b nhỉ?m mới up lên rom có myk+ trc xài rom bt thì k bị lỗi như vậy.có liên quan gì tới mục chọn xuất âm thanh ở fimware support myk+ k b nhỉ?có thì chỉ mình cách chỉnh lại

M xem ở youtube mấy bài nhạc trẻ nhạc vàng thì âm lượng bt nhưng xem mấy video đế chế với nhạc sàn âm thanh rất to.giật cả mình luôn nếu chọn cùng mức âm lượng với các video kia.lỗi như vậy là sao b nhỉ?m mới up lên rom có myk+ trc xài rom bt thì k bị lỗi như vậy.có liên quan gì tới mục chọn xuất âm thanh ở fimware support myk+ k b nhỉ?có thì chỉ mình cách chỉnh lại
K bác nào giúp m à.hic

Bên trên