USB DAC Creative dùng với Android TV qua USB

ngocthuan99

Có bác nào dùng app USB Audio player Pro trên Android TV để xuất âm thanh qua cổng USB qua card rời Creative Sound Blaster X-Fi 5.1 được chưa nhỉ? Và chất lượng như thế nào? Vì mình thấy card rời này ra được cả âm thanh vòm 5.1

Cảm ơn các bác!

Chỉnh sửa lần cuối:

huyngh

Member
Có bác nào dùng app USB Audio player Pro trên Android TV để xuất âm thanh qua cổng USB qua card rời Creative Sound Blaster X-Fi 5.1 được chưa nhỉ? Và chất lượng như thế nào? Vì mình thấy card rời này ra được cả âm thanh vòm 5.1

Cảm ơn các bác!
Cũng đang dùng con này nhưng không có loa 5.1 nên không biết

oldfriend

Moderator
cái card này chỉ có đường line in thì xuất âm thanh vô card thế nào ? và xuất để làm gì ? có hay hơn mấy đâu.

ngocthuan99

Cũng đang dùng con này nhưng không có loa 5.1 nên không biết
B dùng với PC hay Android Box ah? Nếu là Android Box thì là Android version bao nhiêu? và bác dùng app gì để chơi nhạc vậy b, mình thấy mọi người hay sử dụng app USB Audio Player

ngocthuan99

cái card này chỉ có đường line in thì xuất âm thanh vô card thế nào ? và xuất để làm gì ? có hay hơn mấy đâu.
Ý mình là dùng sound card này như một USB DAC vậy b, như xài với PC vậy, không biết nó có hỗ trợ không? Thây bên topic Android box các bác hay chơi kiểu này

Bên trên