Vài dòng góp ý chia sẽ cùng các bác

hoang_saigon

Thân chào các bác ! Thời gian qua ở SÀI GÒN và trên cả nước tình hình các quán cafe công nghệ ngày càng nhiều (cafe HD, 3D, CAFE PHIM, CHEP PHIM....v..v) Có những bác thì thích quảng cáo và post quán mình lên diễn đàn với mong muốn được anh, em đến ủng hộ và quảng cáo quán của mình, em nghi điều này cũng rất hợp lý vì đây là diễn đàn về công nghệ..../ Nhưng thật sự phương án này đã phản tác dụng vì có một số bác trên mạng rổi hơi và thích chém gió (chỉ được cái nói khoác và chê bai phán đoán tùm lum và đôi khi có cái kiểu: ghét quá chê cho nó thấy, hay nói hùa theo ....) có một số quán cafe chỉ ở mức độ tương đối mà các bác lại khen lấy, khen để giống như dạng nịnh bợ........ thiết nghỉ mỗi người không ai giống ai, cả kiến thức và cả về mức độ tài chính nên mỗi quán cafe đều có chủ ý của chủ quán, nói thiệt một quán cafe cây dựng và đầu tư kinh doanh tốn không ít tiền..... nên kính mong các bác rổi hơi nên đừng chém gió lung tung, cũng may cái diễn đàn các bác nói nhảm và lung tung được chứ ở ngoài có mấy đồng bạc vào uống ly cafe mà chê bai có khi sẽ bị ăn...../ CÁC BÁC NÀO CÓ Ý ĐỊNH MỞ QUÁN THEO Ý EM ĐỪNG PHẢI POST LÊN DIỄN ĐÀN ĐỂ QUẢNG CÁO LÀM CHI VÌ POST LÊN SẼ BI PHÁN ĐOÁN VÀ CHÉM GIÓ KHÔNG THƯƠNG TIẾT ĐÂU. vài dòng tâm sự mong các bác đừng chém gió em.
(nội dung em chỉ nói lên một số bác nào đó thôi chứ không gom hết tất cả mọi người)

Chỉnh sửa lần cuối:

love_yejin

Huyền Thoại
Ðề: Vài dòng góp ý chia sẽ cùng các bác

chả hiểu nói j, không thix thì đừng đọc, đừng xem, đừng nhìn ... không phải ai ở đây cũng là người rỗi hơi nói chiện tầm phào đâu

hoang_saigon

Chào bác ! em nói rỏ ý của em mà cao bác nói : không hiểu nói gì ? viết tiếng việt nam mà ! để em nói rỏ lại để bác hiểu nhé ý của em như sau : là những người kinh doanh như E thì việc đầu tư kinh doanh và hệ thống quán cafe 3D-HD thì luôn mong muốn quán kinh doanh thuận lợi , tuy nhiên đôi khi khi post và quảng cáo trên diễn đàn có nhiều bác chém gió vô tội vạ ( có những bác có những bình luận sai .....) riêng với những đóng góp đúng hay có ý xây dựng thì bên chủ đầu tư như bọn em rất vui..... nói thật có bác bác có điều kiện để sắm cho mình 1 dàn máy tử tế cũng tham gia chém gió ....... :p.

Chỉnh sửa lần cuối:

love_yejin

Huyền Thoại

đúng hay sai tự người đọc bít, chẳng lẻ những người chém gió tào lao thì ai nghe cũng tin sao
nói tóm lại: sợ người khác góp ý thì khỏi cần đưa lên, có ai ép phải đưa lên đâu, mình không làm không có nghĩa là người khác cũng không làm

tusontay

Huyền Thoại

Người chê ta, là thầy của ta.
Người khen ta là kẻ thù của ta.

Nếu sợ chê thì bác đừng khoe cái gì cả!
Đâu phải ai chém gió cũng xấu! :(

hoang_saigon

đúng hay sai tự người đọc bít, chẳng lẻ những người chém gió tào lao thì ai nghe cũng tin sao
nói tóm lại: sợ người khác góp ý thì khỏi cần đưa lên, có ai ép phải đưa lên đâu, mình không làm không có nghĩa là người khác cũng không làm

Người chê ta, là thầy của ta.
Người khen ta là kẻ thù của ta.

Nếu sợ chê thì bác đừng khoe cái gì cả!
Đâu phải ai chém gió cũng xấu! :(
KÍNH THƯA HAI BÁC ! KHÔNG AI SỢ CŨNG - KHÔNG AI KHOE, CHỈ MONG CÓ NHỮNG KẺ HIỂU BIẾT THÌ NÓI , KO THÌ ĐỪNG PHÁN LUNG TUNG LÀ OK RỒI. =D>

Bên trên