Vài hình ảnh air show Sing 2010 em chụp

anh7otosaigon

Active Member

Vài hình ảnh cây súng mở màn

muốn vào cầm test gun thì phải xếp hàng, em oải quá nên thôi....

tank:D

chân dài chưa nè

boeing engine

hellomoto

Active Member
Ðề: Vài hình ảnh air show Sing 2010 em chụp

nghe nói mới lần đàu tiên tổ chức mà đã xếp hạng thứ 3 thế giới rồi, nổi đình nỏi đám thiệt

maroor5

em nghiền cái vụ súng ống này lắm nhưng điều kiện không cho phép the mới đau cơ chứ

duongbaba

Active Member

Hình đẹp lắm nhưng sao chả thấy lời bình hay giới thiệu gì cả. Riêng em khoái nhất chiếc Predator không người lái: Chú phi công ngồi ở Nevada điều khiển Predator phóng hỏa tiễn làm chết cả đám khủng bố đang nhậu nhẹt ở Afganistan đấy. Kinh thật!!!

GENERALS

Ban Quản Trị

Hình đẹp lắm nhưng sao chả thấy lời bình hay giới thiệu gì cả. Riêng em khoái nhất chiếc Predator không người lái: Chú phi công ngồi ở Nevada điều khiển Predator phóng hỏa tiễn làm chết cả đám khủng bố đang nhậu nhẹt ở Afganistan đấy. Kinh thật!!!

Chiếc trên là máy bay trinh sát không người lái RQ-4 Global Hawk do hãng Northrop Grumman chế tạo chứ ko phải MQ-1 Predator của General Atomics bác ạh ^^

MQ-1 Predator là con này:

duongbaba

Active Member

Chiếc trên là máy bay trinh sát không người lái RQ-4 Global Hawk do hãng Northrop Grumman chế tạo chứ ko phải MQ-1 Predator của General Atomics bác ạh ^^

MQ-1 Predator là con này:

:(( :(( đấy, cũng tại lão chủ không chú thích làm em nhầm lẫn lung tung :((

anh7otosaigon

Active Member

Em là tay ngang người ta kêu đi coi thì đi rồi chụp ảnh chứ có rành máy bay gì đâu bác

tieuthieugia

Well-Known Member

air show muh có súng..chăc mua máy bay có tặng súng luôn đây

V1nc3nt

Member

Hehe Bác chủ thớt có đi show này à,em bận bế quan không đi được.Nhìn hoành tráng quá

Bên trên