Vài hình ảnh HD Nha Trang dưới ống kính của Đài Truyền Hình Khánh Hòa

Antishock

Member
Ðề: Vài hình ảnh HD Nha Trang dưới ống kính của Đài Truyền Hình Khánh Hòa

15 phút trên ti zi này đáng giá cũng 15 tỷ VND đó chứ ko ít đâu anh ui! :D

digikni

Well-Known Member

BÊn ktv ko gửi cho hội mình đĩa dvd nội dung hả a Sơn?

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

BÊn ktv ko gửi cho hội mình đĩa dvd nội dung hả a Sơn?

Sáng nay, Thảo- bên KTV- có gọi điện cho A thông báo lịch phát sóng ( như Hội đã thông báo rồi) về hội mình, rồi A có nhắc Thảo cho hội mình một DVD ! Thảo nói: sẽ tặng sau khi c,trình phát sóng! Chuyện này để A lo!

saibon

Active Member

Sáng nay, Thảo- bên KTV- có gọi điện cho A thông báo lịch phát sóng ( như Hội đã thông báo rồi) về hội mình, rồi A có nhắc Thảo cho hội mình một DVD ! Thảo nói: sẽ tặng sau khi c,trình phát sóng! Chuyện này để A lo!

Giờ mới thấy tính năng thu lại chương trình truyền hình của đầu HD cần thiết thế nào mấy anh nhỉ ^_^ ...

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Giờ mới thấy tính năng thu lại chương trình truyền hình của đầu HD cần thiết thế nào mấy anh nhỉ ^_^ ...

Dầu gì, sẵn ae nào có khả năng thì thu lại chương trình trên bằng đầu HD của mình nhé!

xenolala

Well-Known Member

Mới vừa xem chương trình xong, quá hay luôn. Đại ca phỏng vấn nói dỏng dạc quá: " Dù trời mưa hay trời gió thì cứ chủ nhật hàng tuần các anh em đến gặp mặt,trao đổi,tâm sự ". còn Anh thái thì run hay sao mà cắm cái dây eSata lộn tới lộn lui :))

HDCP

Super Moderators

Hội HD Nha Trang vui quá. :D Chúc mừng hội ngày càng phát triển

saibon

Active Member

Mới vừa xem chương trình xong, quá hay luôn. Đại ca phỏng vấn nói dỏng dạc quá: " Dù trời mưa hay trời gió thì cứ chủ nhật hàng tuần các anh em đến gặp mặt,trao đổi,tâm sự ". còn Anh thái thì run hay sao mà cắm cái dây eSata lộn tới lộn lui :))

Hic, đi đá bóng ko coi được :((

digikni

Well-Known Member

cứ như phát hành phim. phải chiếu rạp một thời gian mới chịu ra DVD ^_^

tuanc9

Active Member

Máy tính của anh cũng run tắt luôn màn hình lúc bác phóng viên quay cảnh duyệt film hình trên máy tính;;)

hungktv

Qui chế của Đài như vậy bác à. Thật ra, nguyên tắc là không được in ấn sản phẩm của Đài. Nhưng ta có nội ứng mà. Không lo đâu! He..he..

hungktv

Mai em đi làm phin nữa rồi. Không off với anh em được! Hic...hic...

digikni

Well-Known Member

bản CAM nhé

[video=youtube;kkKiB37Q5Tw]http://www.youtube.com/watch?v=kkKiB37Q5Tw&feature=player_embedded[/video]

p/s: em ko để ý thằng youtube chỉ cho up đoạn video dưới 15p, làm em up mấy tiếng đồng hồ thành công cốc T_T > cho nên giờ mới up xong (muốn up video trên 15p phải verifying tài khoản mới được)

Chỉnh sửa lần cuối:

tuanc9

Active Member

Công nhận chú Vĩnh nhanh tay thiệt. Anh Sơn thưởng nóng chú em nó đi nào <:p

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Công nhận chú Vĩnh nhanh tay thiệt. Anh Sơn thưởng nóng chú em nó đi nào <:p

Đại diện Hội, A thưởng cafe em : mọi lúc , mọi nơi....!!!!!

Nhìn trong hình thì hội HD nha trang toàn các bác các chú ko nhỉ? :)

nguyenchile

Member

Xem phóng sự xong cứ mắc cười cái đoạn mấy ma cũ chỉ chiêu cho ma mới cách đầu tư dàn HD... Chú Bon nhà mình trả lời tốt quá, Vĩnh và anh Tuấn thì thể hiện khuôn mặt rất ư là đê mê HD(*)
@lequocson1991: không phải "toàn" mà ngoài AE trẻ, khỏe, đẹp trai còn có các bác, các chú và có cả em gái nữa đấy bạn

saibon

Active Member

Xem phóng sự xong cứ mắc cười cái đoạn mấy ma cũ chỉ chiêu cho ma mới cách đầu tư dàn HD... Chú Bon nhà mình trả lời tốt quá, Vĩnh và anh Tuấn thì thể hiện khuôn mặt rất ư là đê mê HD(*)
@lequocson1991: không phải "toàn" mà ngoài AE trẻ, khỏe, đẹp trai còn có các bác, các chú và có cả em gái nữa đấy bạn

SAIBON mà lị ^_^ , nói thế thôi cái này may em cũng đã đi dạy và tư vấn nhiều nên cũng tập ăn nói ^_^ , chứ hiện giờ thì nói vẫn chưa chuẩn lắm anh ạ, còn tập dài dài ^_^ ...

HD_Đam_Mê

bản CAM nhé

p/s: em ko để ý thằng youtube chỉ cho up đoạn video dưới 15p, làm em up mấy tiếng đồng hồ thành công cốc T_T > cho nên giờ mới up xong (muốn up video trên 15p phải verifying tài khoản mới được)

Con khóc nhiều quá nha! %-(

Bên trên