Vấn đề hợp tác mua bản quyền giải Ngoại hạng Anh

Ðề: Vấn đề hợp tác mua bản quyền giải Ngoại hạng Anh

AVG là ngư ông đắc lợi mà các bác.hjhj, cùng mua thì dùng chung, không mua được thì cũng chẳng sao

angel_of_dead_91

Well-Known Member

AVG là ngư ông đắc lợi mà các bác.hjhj, cùng mua thì dùng chung, không mua được thì cũng chẳng sao
Bác nói chán bỏ xừ, bác nghĩ nếu mua đc bản quyền với giá phù hợp thì AVG ko mất đồng nào mà vẫn đc phát free chắc, phải nói là may mà ông AVG ko đú như K+ ngày xưa nên dân ta đc nhờ mới phải :|

Chỉnh sửa lần cuối:

AnhBaSG

Member

AVG mà mua được bản quyền giải Ngoại hạng Anh không chừng khi đó lại tăng giá cước nữa, không được 88k/tháng như bây giờ đâu!:)]

trannguyenhien

Active Member
mình ủng hộ tuyệt đối quan điểm không mua.để xem một năm sau bọn imG làm thế nào.không thể thắng nếu chơi theo luật của đối thủ

haipvg

Well-Known Member

K+ độc lập đàm phán mua bản quyền Ngoại hạng Anh
K+ độc lập đàm phán mua bản quyền Ngoại hạng Anh - VnExpress
các bác thấy anh K+ thế nào ạ???

Nó mua độc quyền thì tốt bác ạ. Cái lợi lớn nhất là mình không phải móc thêm túi để trả tiền thuê bao THC nữa. Ai có điều kiện thì làm thuê bao của K+, còn không thì tụ họp với nhau luyện tay nghề máy tính mà xem sopcast hoặc TV online cũng được.

siusiuenen

K+ coi chỉ định của Bộ thông tin chẳng ra cái đinh gì nhỉ !

trannguyenhien

Active Member
bọn k+ này bựa thật.cậy thế con ông cháu cha làm ăn thì chẳng chuyên nghiệp gì.thủ đoạn thì cũng được nhưng đừng thủ đoạn với khách hàng của mình.em có thừa tiền cũng không bao giờ với bọn này

Bên trên