Vấn đề với đầu DVD Samsung

phodem86

Active Member
Các bác cho em hỏi vấn đề này với:
1.Đầu DVD samsung theo dàn D453K ko đọc được bất kỳ loại đĩa nào,bỏ vô là đẩy ra, em đã bỏ ra chùi mắt nhưng cũng chỉ được một hai ngày lại bị lại và ko biết bị sao,xin các bác tư vấn nếu có sửa thì sửa ở đâu uy tín ở Biên Hòa.
2.Không biết Samsung có bán đầu DVD vừa là âm ly ko, bác nào biết chỉ dùm để có thể thay luôn đầu, vì dàn loa vẫn tốt.
P/s nếu post nhầm xin admin chuyển dùm bài nhé

DAIYOU

Active Member
Ðề: Vấn đề với đầu DVD Samsung

Ở Biên Hoà bạn mang thử vài chỗ xem ,điện tử Linh gần cafe Sake cầu săn máu,dưới Hố Nai có điện tử Tuấn Anh gần cây xăng Thánh Tâm - Hà Nội,bên hông nhà thờ Gx Bùi Thái cũng có 1 tiệm.

Cái này chắc phải thay mắt đọc rồi,giải pháp khác là tìm 1 em DVD khác hay đầu HD cắm vào để tận dụng cái ampli của dàn ,nếu không thích thì thanh lý chơi dàn mới luôn cho nó máu.:)):)):))

thinhkappa

Well-Known Member

Mình nghĩ bác chủ mua cái đầu DVD mới có vài trăm ngàn hơn tiền sửa một chút xíu .hoặc mua cái đầu HD mà xài chứ chơi DVD sao ra chuẩn HD được.

Bác chủ ở BH sao ko thấy tham gia hội cho vui.?

phodem86

Active Member

Cám ơn các bác nhiều nhiều,mình cũng thích tham gia hội, nhưng chỉ ở trên diễn đàn thôi,ở ngoài nếu có cơ hội mình cũng sẽ off cùng mọi người mình ham vui nhưng chưa sắp xếp được thời gian.hehe
nếu mà thanh lý dàn ko biết sẽ được bao nhiêu? bác nào cho em ý kiến.

DAIYOU

Active Member

Thì bạn cứ đưa giá ,chụp hình ,thông tin về Bộ dàn cụ thể rao ở topic mua bán trao đổi của HD Biên Hoà ,ai có nhu cầu thì bạn gả thôi

phodem86

Active Member

các bác ơi ngoài lề 1 tí, mình có con tivi samsung bị hư màn hình, giờ thanh lý có ai mua không? nếu có thì giá như thế nào. và xin cho thông tin để liên lạc

DAIYOU

Active Member

Giờ LCD giá rẻ quá trời nên ko ai muôn mua hàng đó nữa.

Bên trên