VidonBox chính hãng – Trung tâm giải trí cho phòng khách nhà bạn

thaovjp89

Well-Known Member
Ðề: VidonBox chính hãng – Trung tâm giải trí cho phòng khách nhà bạn

Có bác nào biết chỉnh giờ hệ thống về giờ Việt Nam không ?

bác đang hỏi cacshc hỉnh ngày h hệ thống ?
Cài đặt/ ngày và giờ/ đặt cập nhật giờ tự động/ bỏ múi h tự động và chọn chuẩn Bangkoc +7:00 nhé

Nghia_Huynh

Member

Bạn bấm vào setting level sẽ ra fan dièu chỉnh. Cả 2 bản 13.2 và 14.2 đèu chỉnh được. Chỉ có fan video không thể chỉnh 1080 (trong xbmc) . Có bac nào giống mình không?

Cảm ơn bạn nhiều. Mình cũng vậy chỉnh 1080 trong XBMC cũng không dc, nhưng Vidon thì nó còn hiện nguyên màn hình. Chứ mình có cái Android tivi Stick MK 808B thì phim nào khung hình nhỏ thì nó hiện có bé tí ah. Không biết chỉnh ở đâu luôn

các bác cho e hỏi là cái mục GENESIS bị lỗi NO STREAM AVAILABLE khắc phục thế nào ạ, em toàn bị lỗi này trên minix 8h, còn trến PC thì lại ngon lành ,mà cái phần TOOL (setting) mục MOVIES o trên PC chạy được AFDAH còn trên andoidbox lai khong hiển thị mặc dù e đã ON lên rồi. em cài cả 2 bản 14, 15 mà vẫn bị lỗi như trên. mong các cao nhân giúp đỡ!!!!!!! cả cái PLAYBOX trong GENESIS trên androidbox cũng bị lỗi NO STREAM AVAILABLE nữa ạ..

tu93java

các bác cho e hỏi là cái mục GENESIS bị lỗi NO STREAM AVAILABLE khắc phục thế nào ạ, em toàn bị lỗi này trên minix 8h, còn trến PC thì lại ngon lành ,mà cái phần TOOL (setting) mục MOVIES o trên PC chạy được AFDAH còn trên andoidbox lai khong hiển thị mặc dù e đã ON lên rồi. em cài cả 2 bản 14, 15 mà vẫn bị lỗi như trên. mong các cao nhân giúp đỡ!!!!!!! cả cái PLAYBOX trong GENESIS trên androidbox cũng bị lỗi NO STREAM AVAILABLE nữa ạ..
Bác đang dùng box nào ạ

Hư hỏng

Active Member
Đào mộ chút,
con vidon box này chính ra cho hình ảnh khá đẹp, tuy nhiên chip hơi yếu nên xem các video nặng, nhiều đoạn bitrate cao thấy hơi giật, tuy nhiên hình ảnh cho ra khá ổn.
Có box nào chạy dòng chip này nhưng tốc độ xử lý cao hơn không các bác nhỉ

Bên trên