VIET-SimpleTV - Truyền hình "Internet" cho người VIỆT

younoel

Ðề: Xem hơn 200 kênh truyền hình đặc sắc với Simple TV v0.4.7

Simple TV này có xem trên tivi qua DLNA được ko các bác? e nghĩ chắc được nhưng chưa biết cách stream.

viettoanhp

Well-Known Member

Tặng các bạn bản SimpleTV V.0.4.7 R4 16.06.2013 Portable-Chạy ngay không cần cài đặt-Đây là bản của vietcago được thêm vài chương mục nữa.Các bạn nháy chuột vào file tv.exe là xem thôi: Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat
bản này của bác này thêm nhiều kênh thể thao hay này, mỗi tội mấy kênh Sky Sports bị hư rồi, cảm ơn bác nhiều :D

viettoanhp

Well-Known Member
Re: Xem hơn 200 kênh truyền hình đặc sắc với Simple TV v0.4.7

thanks bác rất nhiều.nhưng em nghĩ cần phải tối ưu luồng bác ạ.Em xem stream hdviet 1080p phà phà,nhưng xem cái này vẫn hay bị giật giật

chương trình quá tuyệt vời, mấy kênh hd cắm vô tv 47'' coi phê lòi.Mong bác không ngừng cải tiến \m/\m/\m/

dhau

cái này có tốt bằng easy tv không vậy các bác.

minhvtn

Hay that đấy nhưng vẫn còn nhiều kênh giật kinh quá. Mình mê kênh NAT GEO WIL, mà xem có được đâu vì nó cứ giât tưng tưng. Mong các anh xem lai có khắc phục được không. Thank nhiều nhé.

kikiriki

Member

E xem trên PC win7 64bit thì chất lượng rất tốt,hình ảnh mượt ko giật trừ một số kênh thôi,hn e thử cài vào con tablet acer W511 chạy win8 32bit sử dụng wifi thì tất cả các kênh hình bị vỡ và nhòe kinh khủng (xem Youtube thì lại nét vật) e nghĩ chắc do cấu hình vga tablet yếu hoặc chưa tinh chỉnh phân mềm cho phù hợp,trên đây bác nào đã sử dụng hoặc kinh nghiệm hướng dẫn e cách khắc phục ạ,e cám ơn nhiều

lyboitam

cho em hỏi sao xem một vài kênh HD và phim bị nhòe màu đỏ giống 3D và có vệt ngang màu xanh trên đầu màn hình..không biết là lỗi chung hay do máy e..xin cho hướng khắc phục

berlinh

online cả ngày có cái này thì hay quá.

Mr Manh

Phần mềm hay quá bạn ơi, thanks.

vietcago

Well-Known Member

*UPDATE 22/06/2013 :
- TV : Thêm K+1, K+NS, VTC3 HD, Star Movies HD, FOX HD,Sky sport 1,2,3,4, Al Jazeera sport 1,2,3,4...
- Phim: + Hán Sở truyền kỳ 2013 (80 tập)
+ Tân Tam Quốc Diễn Nghĩa 2010 (85 tập)
+ Tình yêu 4 mùa 2013 (20 tập)
+ Mục tiêu sống còn 1&2 2010 (45 tập)
+ Thần điêu đại hiệp 2006 (41 tập)
Và 1 số film lẻ

viettoanhp

Well-Known Member
Ðề: Re: Xem hơn 200 kênh truyền hình đặc sắc với Simple TV v0.4.7

*UPDATE 22/06/2013 :
- TV : Thêm K+1, K+NS, VTC3 HD, Star Movies HD, FOX HD,Sky sport 1,2,3,4, Al Jazeera sport 1,2,3,4...
- Phim: + Hán Sở truyền kỳ 2013 (80 tập)
+ Tân Tam Quốc Diễn Nghĩa 2010 (85 tập)
+ Tình yêu 4 mùa 2013 (20 tập)
+ Mục tiêu sống còn 1&2 2010 (45 tập)
+ Thần điêu đại hiệp 2006 (41 tập)
Và 1 số film lẻ

thanks bác, bác check dùm em lại kênh K+1 nhé, hình nét lắm nhưng đang bị lỗi thì phải, cứ phát đi phát lại 1 đoạn hoạt hình rồi dừng hình, 2 kênh K+ còn lại thì hơi mờ :D. Chúc bác cuối tuần vui vẻ !

vietcago

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Xem hơn 200 kênh truyền hình đặc sắc với Simple TV v0.4.7

thanks bác, bác check dùm em lại kênh K+1 nhé, hình nét lắm nhưng đang bị lỗi thì phải, cứ phát đi phát lại 1 đoạn hoạt hình rồi dừng hình, 2 kênh K+ còn lại thì hơi mờ :D. Chúc bác cuối tuần vui vẻ !

K+1 và K+NS hay bị chập cheng lắm, lúc thì phi ầm ầm, lúc thì bị load đi load lại, có lúc chẳng có chi luôn.Cái đó là do nguồn phát nên tạm chấp nhận vậy đi,lúc nào tìm được nguồn ngon hơn ta thay sau .

Pa Ke Xì Cúc

Hay quá mới biết. Để em thử cái. Thanks chủ thớt.

hovuphuongtung

cảm ơn Amin nhiều như vậy là tuyệt vời lắm rồi bạn, mong rằng bạn sẽ phát huy phần mềm nầy ngày tốt hơn cho bạn bè nhờ.Thank

cautre5555

Active Member

Hy vọng tới khi ngoại hạng anh khởi tranh thì có thể xem k+ bằng cái này :D

vietcago

Well-Known Member
Re: Ðề: Xem hơn 200 kênh truyền hình đặc sắc với Simple TV v0.4.7

Hy vọng tới khi ngoại hạng anh khởi tranh thì có thể xem k+ bằng cái này :D

Cần gì K+ trước giờ tớ toàn xài New vesion HD , SMG sport, GD Sport, thoải mái xem, chạy ầm ầm , ko cần K+ hay sopcast gì hết

tranduyquang

Well-Known Member

Có cách gì để ẩn, khóa hoặc xóa hẳn mục 18+ không bác chủ? Nhà mình có cháu nên không muốn có mục này.

huhem35

Well-Known Member

phải nói là quá đỉnh tuyệt vời trên cã tuyệt vời , cám ơn bác chủ nhiều và chúc bác nhiều vui vẻ cuối tuần

Bên trên