VIETNAM HI-END SHOW 2010 tại TP HCM

hungpleiku

BĐH HD Gia Lai
Này các bạn HD GL ơi, từ ngày 24-26 tháng 9 có triển lãm Nghe nhìn hi-end tại khách sạn Sheraton TP HCM. Vậy hội mình hãy lên kế hoạch cùng nhau đi thưởng lãm nha. Nghe-nhìn năm nay nghe nói tổ chức hoành tráng lắm, nhất là được tổ chức tại KS hạng nhất ở SG là Sheraton đấy. Các bạn có thể được nghe và nhìn những dàn máy lên đến vài trăm ngàn đô la đấy.

Taigl

Member
Ðề: VIETNAM HI-END SHOW 2010 tại TP HCM

Em cũng có ý định đi tham quan dịp đó...gần đến ngày đi ,anh em ta xem thử ai sắp xếp đc thì đi cùng cho vui.

jackyla0828HD

Nếu cả nhà mình đi SG thì hú em 1 tiếng đi chung nhé

Em cũng muốn đi lắm nhưng chưa biết lúc đó có kẹt công chuyện gì hay không nữa, chỉ sợ đi nghe thử về lại lừa dối vợ con, mua bán đổi chác nữa thì mệt lắm :)

optoma-hd

Em cũng muốn đi lắm nhưng chưa biết lúc đó có kẹt công chuyện gì hay không nữa, chỉ sợ đi nghe thử về lại lừa dối vợ con, mua bán đổi chác nữa thì mệt lắm :)

Bác này nói hơi bị đúng,he he he=P~=P~=P~

Taigl

Member

TIN CẬP NHẬT : Triển lãm HIEND SHOW của cty Hòa Phúc và Đông Thành sẽ diễn ra vào 02 ngày : 18.9.2010(từ 12g30 đến 19g)_19.9.2010(từ 8g đến 17g) . Tại : NEW WORLD HOTEL (Lầu 1) 76 Lê Lai Q1_Tp Hồ Chí Minh . Vào cửa tự do . .

hungpleiku

BĐH HD Gia Lai

TIN CẬP NHẬT : Triển lãm HIEND SHOW của cty Hòa Phúc và Đông Thành sẽ diễn ra vào 02 ngày : 18.9.2010(từ 12g30 đến 19g)_19.9.2010(từ 8g đến 17g) . Tại : NEW WORLD HOTEL (Lầu 1) 76 Lê Lai Q1_Tp Hồ Chí Minh . Vào cửa tự do . .

Tiếc quá, không đi xem được vì đã lên kế hoạch cho chương trình VIETNAM HI-END SHOW 2010 rồi, link đây : http://www.hiendshow.com/2010/index.php. Hy vọng sẽ gặp các bạn tại điểm này.

nguyen70

Well-Known Member

Này các bạn HD GL ơi, từ ngày 24-26 tháng 9 có triển lãm Nghe nhìn hi-end tại khách sạn Sheraton TP HCM. Vậy hội mình hãy lên kế hoạch cùng nhau đi thưởng lãm nha. Nghe-nhìn năm nay nghe nói tổ chức hoành tráng lắm, nhất là được tổ chức tại KS hạng nhất ở SG là Sheraton đấy. Các bạn có thể được nghe và nhìn những dàn máy lên đến vài trăm ngàn đô la đấy.

không đi thì tiết lắm............cũng không biết nói sao???
nằm mơ cũng không mơ thấy toàn là hàng không tưởng (chứ đừng nói hàng khủng) từ vài chục cho đến vài trăm ngàn không hà(usd)
nhưng phải nói đến khâu tiếp khách cũng là không tưởng.. không cần biết bạn là ai??? vào phòng thưởng thức thì có cafe nước ngọt v,v phục vụ bạn thích gì cứ gọi, nghe chán uống chán thì sang phòng khác ..:> (mỗi dàn máy đều có phòng riêng)

Bên trên