Vivo V11/V11i chính thức ra mắt thị trường VN, cảm biến vân tay dưới màn hình, giá từ 7,7 triệu

JBLLLL

Member
Thiết kế theo thị hiếu người dùng rồi pin dài với màn to chạy snap để chiến game đây mà chứ con này chụp hình không thì phí

kieubangchu

Well-Known Member
img_9866-jpg.308440

Riêng V11i được trang bị chip Mediatek Helio P60, RAM 4GB và ROM 128GB.

Cả Vivo V11 và V11i đều mang công nghệ AI mang cho người dùng nhiều trải nghiệm ấn tượng thông qua trợ lý ảo Jovi,Google Lens và Trợ lý Google giúp cuộc sống dễ dàng và thông minh hơn.

Hàng bơm hả các bác :D

MSI

Member
Coi Hàng là chính vui là 10 , tiền mua ĐT với CAFE pháo này nọ là xong. :)

ronduong

Well-Known Member
Bác BuiAn vẫn giữ vững phong độ, hình PG luôn nổi bật hơn so với sản phẩm. Mà công nhận là mặt lưng em này đẹp thật. Hy vọng Vivo làm 1 buổi offline để trên tay trải nghiệm em nó.:D:D

wanderer2010

Em ở hình số 8 trên xuống đúng là girl trong mơ của mềnh. Xinh hết nấc. Anh em nào biết tên ẻm không vậy :D:D:D:D

ngdhieu

Well-Known Member
img_9866-jpg.308440

Riêng V11i được trang bị chip Mediatek Helio P60, RAM 4GB và ROM 128GB.

Cả Vivo V11 và V11i đều mang công nghệ AI mang cho người dùng nhiều trải nghiệm ấn tượng thông qua trợ lý ảo Jovi,Google Lens và Trợ lý Google giúp cuộc sống dễ dàng và thông minh hơn.

Hàng bơm hả các bác :D

Áo độn phía dưới thôi bác, thịt và mỡ bị đẩy hết lên trên nên nhìn tổng thể bị ảo giác to như bơm thôi. Nếu mặc áo không độn thì chỉ cup D hoặc E là cùng.

Bên trên