[Vote] Bầu chọn BĐH cho anh em HD Huế nào các bác.

satan85

Well-Known Member
Ðề: [Vote] Bầu chọn BĐH cho anh em HD Huế nào các bác.

Cái này anh định lập nhưng nghĩ lai ở Huế phong trào yếu qua nên cũng lười luôn, giờ đâu có được bao nhiêu thành viên đâu, mà cái này cũng phê bình các bác không hô hào thêm được ai hết, quân số thì ngày càng giãm, e bão đâm ít nhất phải có 50 người ở huế cắm may dow và dow, không kiêu gọi họ được cũng tiết.

Nếu nhoctom đã lập cái topic này thi anh em cùng tham gia để bầu nhé, biết đâu được sau khi bầu được một hội trưởng vừa có tâm huyết vừa có kiến thức sẽ thúc đẩy phong trào HD Huế phát triển ngày cang mạnh thì sao. Ở Huế có phòng trào rock phát triển rất manhj, blackbery cũng ok, mà HD thì có vẽ im hơi lặng tiếng quá, nên lần này nếu có bầu đề nghĩ các bác nhiệt tình và cho ý kiến thật, để có thể tìm đúng người lãnh đão, dù sao lãnh đạo cũng là người quang trọng nhất mà.
Vì tôi không có điều kiện ở trực tiếp tại Huế nên tôi không tham gia cái vụ lãnh đạo naỳ, sẽ cố gắng giúp từ xa được gì thì giúp thôi,
tui xin đề xuất thế này, bầu 2 người.
-thứ nhất nhoctom là người có khả năng up và dow phim hiện tại ở Huế chắc không ai bằng nên nhoctom là một ứng cử viên ở vị trí kĩ thuật và chia sẽ( xem như phó hội đi).
-còn vị trí trưởng hội tui có ý kiến người làm vị trí này phải lớn tuổi mới dễ nói chuyện, không biết trong này có anh nào lớn tuổi lại có tâm huyết không nhĩ , hi vọng sẽ xuất hiện đễ vực dậy con tàu HD huế.
Chúc các bác có những ý kiến hay và thiết thực.

nhoctom

Em vote cho a linhmoitoanh 1 phiếu :D
p.s to satan85: em nhờ anh del cái topic này thì anh lại del nhầm qua cái kia mất tiu rồi :|

satan85

Well-Known Member

tại anh nghĩ là trứoc khi bầu phait thảo luận đã mới bầu, thảo luận xem có ai xứng đáng không, mà 2 ngày rồi đâu thấy ai lên bầu đâu, Huế buôn quá

gacon1993

Member

thì mấy anh phải ghi tên các ứng cử ra tụi em mới bầu dc chứ!

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

Em vote cho a linhmoitoanh 1 phiếu :D
p.s to satan85: em nhờ anh del cái topic này thì anh lại del nhầm qua cái kia mất tiu rồi :|

Hehehe, có thằng em vote. Thanks,Lâu rồi ko vào , thấy mấy anh em im hơi lặng tiếng quá, làm sao để năng nổ lên cho bằng mấy anh em ở Đà nẳng đây.

satan85

Well-Known Member

Hehehe, có thằng em vote. Thanks,Lâu rồi ko vào , thấy mấy anh em im hơi lặng tiếng quá, làm sao để năng nổ lên cho bằng mấy anh em ở Đà nẳng đây.

Cái này mới cần một hội trưởng đó, bác nào có khả năng làm dược thì mạnh dạn lên nhé

kenzhin88

Trong ni bác linhmoitoanh cao tuổi nhất, lại ở Huế, rất thích hợp, em ủng hộ :D

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

Trong ni em chỉ cao tuổi thứ nhì thôi, nhưng mức độ nhiệt tình thì ko thiếu, thanks mấy bác đã vote.

nhoctom

Trong ni em chỉ cao tuổi thứ nhì thôi, nhưng mức độ nhiệt tình thì ko thiếu, thanks mấy bác đã vote.

Quán hoa nớ anh mở luôn đó hả? Lấy tên Roma chắc vì ngày valentine bắt đầu từ Roma phải ko anh? Hehe. Khi mô em tới mua hoa tặng bồ nhớ sale off nhiều nhiều nhiều anh hey :))

merblack

Member

răng tui thấy topic mô cũng loãng là răng hè ? ko chú trong đc cái title của topic nơi! anh em cố gắng răng đừng để loãng quá, dân tình đọc vô cũng nản ko ưa theo dõi !

nhoctom

Ờ hơ .. thôi anh em vote tiếp nào :D

mutinhoc

Mình cũng nghĩ là các bác cứ mạnh dạn ứng cử và đưa ra list các việc đã làm được. Sau đó mọi người mới biết để bầu chọn. "Huế luôn luôn trong lòng mọi người"

hdvht

Member

Bầu chọn hội trưởng :
Lướt qua danh sách tôi kính mong anh em Huế hãy cùng nhau xây dựng phong trào sao thật sôi nổi vì vậy tôi mạnh dạn có một số vấn đề cùng trao đổi anh em như sau:
1 - Về hội trưởng và hội phó: Hội tụ đủ một số yếu tố sau : Thứ nhất: Có khả năng gây dựng phong trào ( cafe, off, đại diện HD huế giao lưu gặp gỡ các tỉnh bạn), Thứ 2 : Tuổi không quan trọng lắm nhưng nếu có tuổi + nhiệt tình thì là số 1. Từ hai vấn đề trên tôi xin đề xuất : linhmoitoanh = Hội trưởng, nhoctom = Hội phó
2 - Về chuyện Off: chúng ta ai cũng biết rằng người huế rất trầm nên khi kêu gọi thì hầu như chỉ bình luận cho vui còn gặp mặt rất ít. Vậy nên tôi đề xuất chọn 01 quán cafe ở trung tâm thành phố huế quán đó có wifi, giá bình dân + máy lạnh (trời nóng quá ở nhà mất điện trốn nóng thì tốt hi hi hi), chúng ta sẽ không hẹn mà gặp ai thích HD thì cứ tới thẳng quán đó vào sáng thứ 7 hoặc chủ nhật. KHi đến đó nếu gặp nhau thì rất vui, đến khi nào thành thói quen đông người lúc đó chúng ta hãy Off ( vì anh em đã biết nhau nhiều nên cafe xong nếu thấy khoảng trên 5 người là off được rùi). Từ tiêu chí đó tôi thử mạnh dạn đề xuất quán (anh em ai biết quán nào khác thì PM lên nhé): Vô thường ( đường Hà Nội), Chợt Nhớ ( Khuôn viên thư viện tổng hợp tỉnh), HD trần thúc nhẫn ( quán này thấy quảng cáo trên ti vi hoài như lo cho các bác cứ quảng cáo như ri thì đen chi không bị Sở TTTT đến hỏi thăm bản quyền Movie),
Một số ý kiến cùng trao đổi, thân ái. HDVHT

chaienHD

Member

Cà phê Râu - đường Nguyễn Tri Phương trước mặt trường Nguyễn Trường Tộ
Nghe ở đó có hội audiophile thì phải.

bnhhl

Well-Known Member

Tôi xin đề xuất : linhmoitoanh = Hội trưởng, nhoctom = Hội phó

bnhhl

Well-Known Member

Móa thôi tội tom. Mới múc cái Samsung Plasma 50 Inch Series 7 3D ở Huetronic. Nghe linhmoitoanh nói giá chỉ 30 chai thôi. bi hớ 8 chai. hic. Khi nào tom rảnh giao luu cho a chéo film với. Số tom bao nhieu? PM cho a nha.

Bên trên