[Vote] Bầu chọn BĐH cho anh em HD Huế nào các bác.

bnhhl

Well-Known Member
Ðề: [Vote] Bầu chọn BĐH cho anh em HD Huế nào các bác.

Em đề xuất anh làm hội trưởng. Hehe :-j

Móa thôi tội tom. Mới múc cái Samsung Plasma 50 Inch Series 7 3D ở Huetronic. Nghe linhmoitoanh nói giá chỉ 30 chai thôi. bi hớ 8 chai. hic. Khi nào tom rảnh giao luu cho a chéo film với. Số tom bao nhieu? PM cho a nha.

satan85

Well-Known Member

Móa thôi tội tom. Mới múc cái Samsung Plasma 50 Inch Series 7 3D ở Huetronic. Nghe linhmoitoanh nói giá chỉ 30 chai thôi. bi hớ 8 chai. hic. Khi nào tom rảnh giao luu cho a chéo film với. Số tom bao nhieu? PM cho a nha.

Hôm đó nghe anh e chê cái tivi quá nên bác thay liền ấy ah, mà cứ tưởng phải đợi cả tháng bác mới đổi ai dè bác nhanh tay thật, tình hình seri 7 này màu mè thế nào hởn hẳn cái cùi ở nhà chứ

bnhhl

Well-Known Member

Hôm đó nghe anh e chê cái tivi quá nên bác thay liền ấy ah, mà cứ tưởng phải đợi cả tháng bác mới đổi ai dè bác nhanh tay thật, tình hình seri 7 này màu mè thế nào hởn hẳn cái cùi ở nhà chứ

Đúng là tiền nào của ấy. Con series 7 này bức xa con series 5. Con series 5 so voi con series 6 khong đã là 1 trời 1 vục rồi. Lúc nao a e về thưởng thức hi

satan85

Well-Known Member

Đúng là tiền nào của ấy. Con series 7 này bức xa con series 5. Con series 5 so voi con series 6 khong đã là 1 trời 1 vục rồi. Lúc nao a e về thưởng thức hi

Phòng bác múc thêm e nó nữa thì còn gì bằng, sử lý cái phòng một tí nữa là ngon, mà con ss đó xem 3d hiệu ứng ngon lắm đó, bác lấy vài phim 3d side by side vế xem bảo đãm sẽ có cái suy nghĩ khác về 3d liền, có gì nhò chú tom load cho vài phim, lấy cái clash off titan về xem bão đãm hình ảnh nó lồi ra tới mặc luôn

nhoctom

Anh mua mà ko tìm hiểu giá cả trước, bị hớ cả 8 chai cha ít mô :( Số phone em có trong list đó. Để em kéo cái clash of the titans 3D hoặc Avatar 3D test cái series 7 của anh hý ;;)

Lâm Gia Trang

Tình hình là đã vote được cho series 6 hay 7 chưa mấy bác :))

bnhhl

Well-Known Member

Mình bị cận nên xem 3D ma k đeo kính. Xem xíu là nhức đầu roài. Lúc nào tom mang may cai film 3d ve demo thu hi

nhoctom

ặc ặc ko đeo kính răng xem hiệu ứng dc, đeo chồng lên luôn cha lo chi, thằng bạn em coi rứa đó :)) Có cái TV 3D ko cần kính mới ra đó anh, hốt luôn ;))

bnhhl

Well-Known Member

Cái kính 3D gốc của samsung nó nhỏ lém. đeo vô la vừa luôn. Không thể đeo chồng lên được. Mong sao công nghệ sau này mấy cái tivi 3D k cần đeo kính cho a e bị cận như mình đỡ khổ.

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

Cái kính 3D gốc của samsung nó nhỏ lém. đeo vô la vừa luôn. Không thể đeo chồng lên được. Mong sao công nghệ sau này mấy cái tivi 3D k cần đeo kính cho a e bị cận như mình đỡ khổ.

Khốn khổ cho ai bị cận mà xem phim 3D:-j và khốn khổ hơn nữa cho ai có Tivi 3D mà xem ko được=))

bnhhl

Well-Known Member

móa sợ gì. Cùng lém ôm cái tivi mà nằm ngủ thôi. Hì

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

móa sợ gì. Cùng lém ôm cái tivi mà nằm ngủ thôi. Hì

Ngày mô chú Long rãnh để anh em về tụ tập nhậu nhẹt va chiêm ngưỡng cái tivi3D của chú cho đã đời cái nào. Có gì thì alo cũng đc.

nhoctom

Ngày mô chú Long rãnh để anh em về tụ tập nhậu nhẹt va chiêm ngưỡng cái tivi3D của chú cho đã đời cái nào. Có gì thì alo cũng đc.

Mai cho em mượn cái HDD kéo bản Clash of the Titans 3D test thử dàn anh Tín anh hey!

bnhhl

Well-Known Member

Thứ 7 CN gì đóa nha. Có chi alo. Nếu buỏi sáng về mua gium cho ổ mì hi. Ai có film 3D mang lên test luôn

nhoctom

Đến bao giờ mới có 1 "anh tài" đứng ra giúp anh em HD Huế phát triển mạnh lên đây :(

bnhhl

Well-Known Member

Đề nghị linhmoitoanh làm hội trưởng đi

4child

Member

Có chú Tom là tài rồi

Bên trên