VTC HD - 1080i và 720p?

newbaby

Ðề: VTC HD - 1080i và 720p?

Mình cũng có lần n/c MyTV qua interrnet là sản phẩm kết hợp VTC + VNPT.

09 kênh HD xem thường lắm, chất lượng quảng cáo = DVD thôi, mình thấy hình động là có bóng (không đạt băng thông) như thế xem thể thao, phim hành động chán chết.

Sau mình QĐ thôi không dùng.

Không rõ chảo có hơn gì MyTV như mình thấy không?

Bác này nhầm nhọt sàng trồng trọt roài. Mytv là sản phẩm IPTV của VASC có phải là của VTC đâu. Bác nói thế oan cho người ta chết. Bác tham khảo trang web này nhé: http://mytv.com.vn/

herosstormx

Chắc do con SamSung cùi ;)). Sao bác ko mượn về nhà test thử TV nhà bác. HD mà chỉ như DVD thì còn gì HD nữa :-?

nhà em xài 2 chiếc X450 Sony bác ah,40inch và 70inch...dù gì thì chất luợng như VTC-HD cung cấp bây giờ là 1 nỗ lực rất tốt cho việc phổ biến công nghệ này ở hệ thống truyền hình tại Việt Nam...........8->

Kool

Bực mỗi cái ESPN lởm. CHC thì phim Tàu khi có sub eng thì coi được, khi không có sub thì thua. Nói chung bây giờ phải chờ đợi. Mà em có nghe tin đồn Tết năm nay VTC tăng thêm kênh HD có đúng không mọi người

huongdzo

em hỏi 1 chút được ko ah.Đầu thu XSat nhà em ngay` trước thu cua VINASAT nhưng bị mất hết kênh.em reset lại.Nhưng không biết làm sao.Bây giờ làm gì được ah.Làm ơn chỉ rõ cho em.Thank anh chị

Bên trên