VTC - HD, liệu có vi phạm bản quyền

zyklon

Ðề: VTC - HD, liệu có vi phạm bản quyền

@:lậu là cái chắc, chưa kể thêm cái tội lừa đảo khách hàng, và gắn logo vô tội vạ vào HBO, Star Movie và ESPN
nghe các bác nói buồn cười thật... gắn LOGO là chuyện bình thường ở các kênh truyền hình. đó là điều đương nhiên... còn bản quyền với lậu thì.... được lợi cả 2 bên.. VTC phát nhằm thu hút khách hàng nhưng khách hàng lại được xem phim mới. vậy không tốt sao. có phải ai cũng có điều kiện và hiểu biết để lên mạng down phim hay lắp 1 bộ HD ở nhà đâu..

@:Bản thân hệ thống camera của VTC hiện tại đa số vẫn là SD thì lấy đâu ra nội dung HD chứ.
Bác có phải ếch ngồi đáy giếng không?? chỉ nghe đồn là chưa đủ đâu. có cần tôi dẫn đi ngắm không??

khactiep94

Theo mình thì VTC-HD không lậu đâu, nếu không đã bị kiện rùm beng lên rồi, còn phim thì mình thấy nó chiếu lại nhiều lần, chắc chưa mua được bản quyền nên mới phải zậy !!!

dactung93

Thực ra đối với những đứa như mình. "Chán ngồi máy, thích nằm, ăn bỏng ngô, bim bim thưởng thức phim màn ảnh rộng thì VTC HD nó có đi "Lấy phim ở đâu đi nữa, có vi phạm bản quyền hay ko" mình ko quan tâm. Mình thích xem phim thì chỉ cần bật tivi và nằm xem thoai"

vkhanh

Việc vi phạm bản quyền thì chẳng có j phải bàn cãi, rõ như ban ngày rồi.
Nhưng xử lý vi phạm việc này là bộ thông tin truyền thông, mà bộ này là cơ quan chủ quản của VTC. Vừa đá bóng vừa thổi còi =)), có người bảo kê thì sợ dek j =))

papi

Em vào cảm ơn bạn VTC-HD phát đã, hôm qua xem được This is it miễn phí. Hehe, tính mình tham, tận hưởng được cứ tận hưởng còn bản quyền để các cơ quan chức năng lo.

Bên trên