VTV3 HD đây rồi các bác

boy_hn

Active Member
Ðề: VTV3 HD đây rồi các bác

Hình ảnh chất lượng của vtv6 HD nét quá.rất đẹp.k+ không biết có không nhỉ

vulinh68

Member

Hình ảnh chất lượng của vtv6 HD nét quá.rất đẹp.k+ không biết có không nhỉ
Có mà làm gì bác ơi, bác không thấy chất lượng của K+ HD đã xuống đáy rồi sao? Mà kênh đấy chỉ dành cho các cháu tuổi teen xem thì hợp chứ mình xem làm gì!

boy_hn

Active Member

Có mà làm gì bác ơi, bác không thấy chất lượng của K+ HD đã xuống đáy rồi sao? Mà kênh đấy chỉ dành cho các cháu tuổi teen xem thì hợp chứ mình xem làm gì!
Nếu có vtv6hd biết đâu k+ lại phát thêm TP mới ý bác ạ.lúc đấy nó san sẻ bớt kênh sang có phải chất lượng ngon hơn không.nhưng niềm tin để k+ thêm TP mới với e , e chỉ có 1% là tin k+ phát thêm TP mới mà thôi

vulinh68

Member

Nếu có vtv6hd biết đâu k+ lại phát thêm TP mới ý bác ạ.lúc đấy nó san sẻ bớt kênh sang có phải chất lượng ngon hơn không.nhưng niềm tin để k+ thêm TP mới với e , e chỉ có 1% là tin k+ phát thêm TP mới mà thôi
Thì thế... Đợt trước mình cũng háo hức chờ V3 HD lắm, mong mỏi K+PM vô cùng, nhưng kết quả như thế nào thì bác thấy đấy

boy_hn

Active Member

Thì thế... Đợt trước mình cũng háo hức chờ V3 HD lắm, mong mỏi K+PM vô cùng, nhưng kết quả như thế nào thì bác thấy đấy

Mấy kênh k+hd xemđá bóng nhìn rạn hình ức chế ko chịu được.xuống dốc 1 cách thảm hại

vulinh68

Member

Mấy kênh k+hd xemđá bóng nhìn rạn hình ức chế ko chịu được.xuống dốc 1 cách thảm hại
Thực ra khi xem trực tiếp cũng chấp nhận được mà bác, chắc bác xem bằng TV to quá nên thấy rạn hình, mình xem bằng SS 40' hoặc LG 42' thì không kém mấy so với trước đây. Tuy nhiên vẫn thấy sự khác biệt.
Được cái khi V3 và V6 có phát HD thì số chương trình quay bằng máy quay 16:9 nhiều hơn, xem không bị lùn người :D

boy_hn

Active Member

Thực ra khi xem trực tiếp cũng chấp nhận được mà bác, chắc bác xem bằng TV to quá nên thấy rạn hình, mình xem bằng SS 40' hoặc LG 42' thì không kém mấy so với trước đây. Tuy nhiên vẫn thấy sự khác biệt.
Được cái khi V3 và V6 có phát HD thì số chương trình quay bằng máy quay 16:9 nhiều hơn, xem không bị lùn người :D

Nhìn tinh ý là thấy chất lượng khác biệt với trước hoàn toàn.k+ cho cho vtv6hd vào rồi à bác

Lambn

Member

Nhìn tinh ý là thấy chất lượng khác biệt với trước hoàn toàn.k+ cho cho vtv6hd vào rồi à bác

các bác ko muốn K+ kiếm tiền nữa sao? ng có quyền sản xuất như thế

vulinh68

Member

Chẳng cần tinh ý vẫn thấy chất lượng bây giờ kém hơn. K+ chưa có VTV6 HD, và mình cũng mong nó không có luôn.

Flatland

Well-Known Member

Kiến nghị bỏ kênh V3 HD và K+NS HD là ngon ngay.

K+NS giờ là kênh dành cho những người suốt ngày gào thét xem K+ ngoài bóng đá ra chẳng có gì để xem. Và thế là có hẳn 1 kênh không bóng đá, chẳng thể thao mà chủ yếu là nhóm chương trình về điện ảnh, văn hóa xã hội . Kênh K+PC là kênh phát chậm các chương trình dành cho gói access. hơn nữa, kênh này phát nhiều nội dung không có nguồn hd nên việc kênh này nâng lên HD mình nghĩ là sẽ không có.

anhtuan_10t2

Hôm nay em xem chương trình Tuổi 20 Hát ở VTV6 HD xem đã cả mắt. Sướng tê tái. Rồi nhảy sang The voice kid ở V3 HD cũng phê lòi nữa. Các bác cứ phát huy thế thì tốt. Hy vọng lần tới có V1, V2 HD nữa là tuyệt vời.

Đáng đồng tiền mình bỏ ra. Hehe

boy_hn

Active Member

Hôm nay em xem chương trình Tuổi 20 Hát ở VTV6 HD xem đã cả mắt. Sướng tê tái. Rồi nhảy sang The voice kid ở V3 HD cũng phê lòi nữa. Các bác cứ phát huy thế thì tốt. Hy vọng lần tới có V1, V2 HD nữa là tuyệt vời.

Bác xem trên vtvcab hay ca cộng.ca cộng mà có thêm kênh vtv6hd thì chất lượng chỉ thêm tệ hơn ma thôi

angel_of_dead_91

Well-Known Member

VTV1 tới đầu năm 2014 sẽ ra mắt HD rồi sau đó đến kênh bao nhiêu thì chưa rõ ;))

Bên trên