Vui chơi lễ độc lập ở Saint Louis, Miissouri

Uchiha_Madara

Nghỉ hưu
. Chạy thế nào lại lạc được vô mấy khu toàn Mỹ đen, đường thì tối mà rác rưởi, dân chích choác đứng đầy đường , may sao mà có tay lính chữa lửa ở đâu chui ra, em vội vàng chạy theo nó, chứ không nhờ nó dám bị ăn đạn lắm. Hôm đó hết hồn, lỡ như thằng nào đừng ra chặn đường lúc đó chắc em cũng dám bấm hết ga ủi luôn rồi tới đâu thì tới, lỡ dừng lại mẹ nó khệnh cho một viên thì có mà lên bà thờ ngắm gà khỏa thân

lạc vào khu này đúng là nguy hiểm thật, e xem phim thôi nhìn bọn nó còn hãi nữa là :)

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Vui chơi lễ độc lập ở Saint Louis, Miissouri

Thanks bác Hổ nhé! Một bài tường thuật đầy đủ màu sắc, thật sống động và không kém phần ly kỳ. Mong rằng đến Tết Tây 01-01-2014 bác sẽ làm 1 chuyến nữa cho mọi người thưởng thức pháo hoa và diễu hành nữa nhé. \m/

abchen

Hình bác Hổ chụp nhiều và đẹp quá.

Nhưng riêng về mấy tấm chụp máy bay thế này thì em nghĩ bác nên chỉnh tốc độ trập chậm lại một chút để cho cánh quạt nó có một ít motion blur thì nhìn sẽ sống động hơn...

tonytruong

Super Moderators
Hổ chụp đẹp và hoành tráng quá ;)) tường thuật xong chỉ muốn qua xem ngay thôi hehehe, Thanks Hổ đã chia sẽ hình ảnh nhé. :)

pterpm

Well-Known Member
Hình bác Hổ chụp nhiều và đẹp quá.

Nhưng riêng về mấy tấm chụp máy bay thế này thì em nghĩ bác nên chỉnh tốc độ trập chậm lại một chút để cho cánh quạt nó có một ít motion blur thì nhìn sẽ sống động hơn...

Cám ơn bác đã có lòng chỉ dẫn, em cũng mới biết cầm máy. Những trường hợp như thế này chưa gặp lần nào cả, cứ sợ bị out net nên đẩy hết ga tốc lên.

Một lần nữa, cám ơn bác đã chia sẻ
Thân

hellomoto

Active Member
đúng thiên đường của những giấc mơ
nhưng mà bọn mẽo chơi kiểu khựa nhìn mắc cười quá đi =))=))=))=))=))

muadong

Member
Ðề: Vui chơi lễ độc lập ở Saint Louis, Miissouri

Chào bác ....pterpm
Tình cờ ...đọc được bài viết của bác...cho em hỏi tí....bác ở khu vực nào của St louis MO để em có thể đoán bác là ai không...?

pterpm

Well-Known Member
Re: Ðề: Vui chơi lễ độc lập ở Saint Louis, Miissouri

Chào bác ....pterpm
Tình cờ ...đọc được bài viết của bác...cho em hỏi tí....bác ở khu vực nào của St louis MO để em có thể đoán bác là ai không...?

Hì, hì, em ở downtow Saint Louis bác ạ. Gặp người quen rồi, bắt tay bác cái nào

muadong

Member
Ðề: Re: Ðề: Vui chơi lễ độc lập ở Saint Louis, Miissouri

Hì, hì, em ở downtow Saint Louis bác ạ. Gặp người quen rồi, bắt tay bác cái nào

Bác có làm nghề chụp hình đám cưới không..? không biết bác có biết HOÀNG chuyên viên chụp hình đám cưới không nhỉ....?

hotboiz

Member
cám ơn Bác rất nhiều, Bác tường thuật thật sống động như đang ở chỗ diễn hành vậy đó....một lần nữa Thank you so much ...fr: Aus

Bên trên