Vui Chơi Tại Công Viên Thiên Đường Bảo Sơn tại thủ đô

Được nghỉ ngơi thư giãn sau một tuần dài làm việc, khiến việc stress giảm bớt vì dịp cuối tuần lúc nào cũng là khoảng chừng thời gian tha hồ vui chơi. Còn điều gì hoàn hảo hơn khi được cùng người thân, bạn bè thân thiết tới cong vien thien duong bao son giải quyết mọi mỏi mệt, còn có thể hàn gắn tình cảm của cả nhà với nhau

Các bạn chỉ cần tìm chặng đường đi đến Trung Tâm hội nghị Quốc gia, men theo Đại lộ Thăng Long, đi xe tiếp sáu km, ở Km8, Đại Lộ Thăng Long, An Khánh, Hoài Đức, thủ đô là có thể đến 1 cách nhanh chóng, không sợ bị lạc trên đường. Ngay cổng vào có chỗ gửi xe rộng rãi, nhưng khá tốn kém 1 chút, bạn có thể để xe bên ngoài để giảm tiền, mà vẫn yên tâm không lo bị mất xe.

Tại đây có tất cả tám nơi chuyên biệt: thiên đường trò chơi, nghệ thuật, ẩm thực, công nghệ,văn hóa, sinh thái,hội thảo cũng như ở dưới nước. Trong đấy điểm đến được yêu thích nhất là thiên đàng sinh thái.

Thiên đàng sinh thái được phân nhỏ thành vườn thú quý hiếm, thế giới đại dương, và cả khu sinh thái. vườn thú quý hiếm và thế giới đại dương là điểm đến được những em yêu thích nhất . Vườn thú quý hiếm nuôi dưỡng những loài chim quý tới từ Nam Mỹ như vẹt đỏ cánh xanh vô cùng đẹp; các loài thú hoang dã tới từ Nam Phi cũng như Bắc Mỹ chẳng hạn như hươu cao cổ, hổ trắng, báo Chita cũng như những loài bò sát tới từ những khu vực nhiệt đới. Để các em được tự mình cho bạn động vật ăn, các Mẹ nhớ mua cho những bé một chút thực phẩm vặt như đậu phộng nhé .

Sau khi chơi trò chơi và tham quan đã mệt, thì các đồ ăn quả thực là nguồn cung cấp năng lượng bổ ích nhất. Bạn có thể sử dụng món trong nhà hàng Cung Đình cùng các món ăn châu Âu, châu Á lạ miệng, song hơi đắt 1 chút, hay những đồ ăn dân dã đậm chất 3 vùng rẻ hơn tại vùng chợ quê

Chúc bạn 1 ngày cuối tuần nhiều trải nghiệm với khu vui chơi của du lịch gần hà nội này nhé!

Bên trên