Wedding Invite !

vblog_biz

Well-Known Member
Kính gởi toàn thể ACE gia đình HD Đà Nẵng !

Lẽ ra không nên làm kiểu này, nhưng dạo này em lu bu quá, với cả dự định mời thiệp hết các anh, các chị trong dịp Vip Party của Hội mình hôm 31/12. Nhưng có nhiều anh, chị không đi nên em không thể gởi thiệp trực tiếp đến tay được. Mong các anh chị thông cảm !

Theo như đúng kế hoạch, vào ngày 9/1/2011 nhằm ngày mùng 6 tháng chạp năm Canh Dần . Em sẽ tổ chức kết hôn tại tư gia . Em xin Trân trọng kính mời tất cả Anh, Chị, Em của gia đình HD Đà Nẵng, đúng vào lúc 14h ngày 9/1 về dự tiệc chia vui cùng với gia đình của chúng em, tại tư gia Nam ( Tổ 8, Khu Trung An, Thị Trấn Ái Nghĩa, Huyện Đại Lộc, Tỉnh Quảng Nam ) .

Sự góp mặt của Anh, Chị, Em là niềm vinh dự và hạnh phúc của vợ chồng chúng em.

Trân Trọng !

trung_apple

Active Member
Kính gởi toàn thể ACE gia đình HD Đà Nẵng !

Lẽ ra không nên làm kiểu này, nhưng dạo này em lu bu quá, với cả dự định mời thiệp hết các anh, các chị trong dịp Vip Party của Hội mình hôm 31/12. Nhưng có nhiều anh, chị không đi nên em không thể gởi thiệp trực tiếp đến tay được. Mong các anh chị thông cảm !

Theo như đúng kế hoạch, vào ngày 9/1/2011 nhằm ngày mùng 6 tháng chạp năm Canh Dần . Em sẽ tổ chức kết hôn tại tư gia . Em xin Trân trọng kính mời tất cả Anh, Chị, Em của gia đình HD Đà Nẵng, đúng vào lúc 14h ngày 9/1 về dự tiệc chia vui cùng với gia đình của chúng em, tại tư gia Nam ( Tổ 8, Khu Trung An, Thị Trấn Ái Nghĩa, Huyện Đại Lộc, Tỉnh Quảng Nam ) .

Sự góp mặt của Anh, Chị, Em là niềm vinh dự và hạnh phúc của vợ chồng chúng em.

Trân Trọng !

hết tiền rồi ku vương ới , thế đi thiếu nợ có được không zậy ? , mai mốt tao có cưới vợ thì bù lại được không ?:|

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Wedding Invite !

Rất cảm ơn Hai Vợ Chồng Bác đã có lời mời. Thay mặt Hội HD Đà Nẵng chúc Hai Vợ Chồng Bác Trăm Năm Đầu Bạc, Hạnh Phúc, Con Hiền Rể Thảo , Phúc Đức Dài Lâu.@};-
p/s: Anh em chuẩn bị ai có thời gian là đi nhé. Hôm trước Em có gửi xiền mừng Hai Vợ Chồng Bác lấy vui rồi nhé :-j

coixaygio

Active Member
sr ku Vương nhé, tìm tấm thiệp mãi giờ mới có thông tin điền vào
a điện cho e mãi mà ko được nên pốt tam vào đây vậy...

crazy

Chúc Mừng Ku Vương Lên Xe Bông Nhé -- Những ngày tự do của Em cũng sẽ đội nón ra đi. Nhưng dù sao cũng xứng đáng để nhận được những ngày Sung Sướng hi hi hi ----- Chúc Mừng Chúc Mừng

vblog_biz

Well-Known Member

Thanks tất cả các lời chúc của cả nhà . Nhưng sự hiện diện của các anh, chị, em càng là niềm hạnh phúc của vợ chồng em.

@ anh Cối : THank anh rất nhiều nha :X . Cái thiệp đẹp quá :*:*

anbinhdo

Well-Known Member

Hiện diện trong tiệc rượu mừng chứ không hiện diện trong phòng của Hai vợ chồng Bác đâu đấy nhé, ngại lắm =))

makiemsau

Well-Known Member

chúc mừng chú Vương nhá. Chúc 2 vợ chồng chú hạnh phúc :D

nipponvn

Member

Chúc Vương & Nguyên
Phúc Như Đông Hải
Thọ tỷ Nam Sơn.
Con Cháu Đầy Nhà.
Am-ly chất đống,
Ổ Cứng một chồng
Loa để đầy kệ
........ còn nữa:-/

anbinhdo

Well-Known Member

Tiếp bài trên .... =P~
Sub mỗi góc mỗi con
Center bốn em bốn phía
Nghe thế mới đã
Dập dìu với nhau
Động phòng hoan hỉ =))

ankhanhmai

Active Member
Re: Ðề: Wedding Invite !

Chúc Mừng Ku Vương Lên Xe Bông Nhé -- Những ngày tự do của Em cũng sẽ đội nón ra đi. Nhưng dù sao cũng xứng đáng để nhận được những ngày Sung Sướng hi hi hi ----- Chúc Mừng Chúc Mừng

Sướng gì khổ nấy bác crazy ơi...

ankhanhmai

Active Member
Chúc hai bạn hạnh phúc.
Ku Vương cho anh sơ đồ đi lên đến đấy thế nào với nhá.

Bên trên