Wow, ổ ghi BD giờ sao rẻ wá trời.

- Hàng Buffalo , new , Full Box . Ghi Blu-ray , DVD , CD . Giao tiếp Sata .
Giá : 1tr2 /ổ

Cái này là em vào 5giay thấy chứ ko phải chân gổ quảng cáo đâu nhé các bác.Giá quá hợp lý cho 1 em ghi BD thời thượng, với giá này ko mấy mà BD sẽ thình hành trong thời gian tới.

Link gốc : http://5giay.vn/showthread.php?t=1334546

Noob No1

Ðề: Wow, ổ ghi BD giờ sao rẻ wá trời.

thế dĩa Blu-ray nhiu 1 cái bác???

phuong210876

bắt đầu kỷ nguyên BD. các Pro yên tâm một thời gian nữa BD TQ tràn ngập bèo bọt ý mà. Bắt đầu từ ổ BD giá rẻ rồi sẽ đến disk

manhthang

Huyền Thoại

Vãi chưởng, hoho
Cứ cái gì tên Buffalo là rẻ bằng 1/2, 1/3 so với các sản phẩm cùng loại của hãng khác là sao nhỉ? Hay là các bác tìm được chỗ "xin không" hàng Buffalo thế 8-X

nokia6681

Member

bắt đầu kỷ nguyên BD. các Pro yên tâm một thời gian nữa BD TQ tràn ngập bèo bọt ý mà. Bắt đầu từ ổ BD giá rẻ rồi sẽ đến disk

Đến lúc BD đại trà như DVD bây giờ thì mấy em HDplayer chỉ dùng để nghe nhạc lossless, còn HTPC thì được dùng để chơi game hoặc lướt web.Còn các loại HDD 1- 1,5tb thì ko biết làm gì nữa.

Thế Anh

Đến lúc BD đại trà như DVD bây giờ thì mấy em HDplayer chỉ dùng để nghe nhạc lossless, còn HTPC thì được dùng để chơi game hoặc lướt web.Còn các loại HDD 1- 1,5tb thì ko biết làm gì nữa.

Chú này ngố. Ai hơi đâu đi mua và lưu trữ hàng trăm cái đĩa Blue-ray làm gì. Làm cái ổ 1.5TB cho gọn nhẹ

nokia6681

Member

Chú này ngố. Ai hơi đâu đi mua và lưu trữ hàng trăm cái đĩa Blue-ray làm gì. Làm cái ổ 1.5TB cho gọn nhẹ

Bạn này nói thế thì mấy bác vkc, dinhvannam... trong này ngố hết à=))
Lúc đấy mấy cái đầu Bluray dân dụng của các hãng Sony, Pana, Pioneer ở Vn chắc chả bán được cái nào he he

please_helpme

Active Member

mua Blu-ray đâu bác nhể?
mừ bao tiền cái đĩa Blu-ray RW các bác nhể?

pirate

BD dics lọai 25gb nhu Võ Văn Tần bán 230k, bên campuchia tại phnompenh nó bán có 6usd các bác ơi. :)

duongbaba

Active Member

Đĩa BluRay ở đẳng cấp khác cha nội. Burn nguyên con vào HDD thì mất trung bình 50G. Thử hỏi cái HDD 1,5T của bố chứa được mấy phim?

Nói chung 2,3 năm nữa tha hồ mà mua BD về xem, có điều chất lượng phim do chú Ba chế ra thì hên xui quá.

Cách đây 2 năm bố em cũng chẳng nghĩ ra ổ ghi BD lại có giá bằng cái đầu phát đĩa DVD hạng xoàng bây giờ. Bó tay toàn tập.

Sang năm chắc phải tính chuyện chơi FullHD với HD sound thôi. Lại tốn tiền nữa. Hic...

pirate

Campuchia loại mấy GB hả bác?
chất lượng có tốt hơn vn hông?
mà loại -R hay RW?

em đâu có đầu bluray đâu mà dám mua :). Thấy bao bì y chang như ở vn đang bán. có cái đặc biệt DVD 5 ở Cam tòan DTS nhưng giá hơi cao 1.5 usd chưa trả giá.

khoadtvn

Member

cái ố này chỉ đọc bluray thôi mà, đâu có ghi bluray được

pirate

71 võ văn tần .q3

giá ở V.V.T mắc hơn Hùynh thúc kháng ,sai gon square và 1 số chổ khác 30% đó. D9 40k thì mấy chổ kia 30k hoặc rẻ hơn do mua nhiều. D5 15k thì mấy chổ kia 12k ( mua 5 tặng 1 nữa chứ ). BD 25gb 230k thì mấy chổ kia 170k hoặc 180k.

Cái này thấy ghi là hàng đã qua sữ dụng, nếu mắt yếu là coi như bỏ không, nên cân nhắc trước khi mua

phunghuutuyen

Cách đây vài tháng em nói sẽ đến lúc nó bèo bọt mà lúc ấy thi còn khá nhiều bác ứ có tin hehe. Kinh nghiệm cái gì bác Ba nhúng tay vào thì nó dơn giá kinh lắm.

Blueray phải đại trà để hoa anh đào còn tung ra món khác móc túi người tiêu dùng tiếp tục chứ.

http://www.google.com/products/cata...ct=result&resnum=6&ved=0CBkQ8wIwBQ#ps-sellers

http://www.tapeandmedia.com/blu-ray_disc.asp

http://www.tapeandmedia.com/blu_ray_duplicate_and_print.asp

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên