Xả xì trét và tám tám thả ...ở đây pà kon

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Xả xì trét và tám tám thả ...ở đây pà kon

He he em chưa nói thì anh đã ngủ lâu roài....he he he . Chúc Buổi sáng tốt lành :D

--------------------------
Bác Toàn mới 6h45; đã lên online rồi àh kinh nhỉ! sớm thế ,mới sáng tập môn đẩy tạ Đôi àh. =))

dinhvinh

Member
Ðề: THÔNG BÁO ĐỘT XUẤT CỦA HỘI HD ĐÀ NẴNG - Các thông báo định kỳ và đột xuất của Hội , cấm ném đá.

THÔNG BÁO

Theo như hôm qua mình đã thông báo với Anh em trên mục Topic Cho - Tặng - Kỷ niệm là tình hình Bác Phúc (mphuc ) chủ quán HD cafe Số có đưa mình một số thẻ KHÁCH HÀNG THÂN THIẾT , số thẻ được giảm 30% khi Anh em tới Quán uống cafe hay để chép phim ( downl phim ). Số thẻ trên hiện nay mình đang giữ và hôm qua mình đã có thông báo alo đến từng các thành viên trong Hội ( nhưng còn sót ). Nhưng sợ Anh em quên mình sẽ post lên đây để anh em nhớ và khi nào cần hãy alo cho Mình để nhận thẻ Tại số 3 Nguyễn Văn Linh ( hoặc số 4 N.V.Linh ). Mỗi Thành viên trong Hội HD Đà Nẵng mỗi người được tặng 1 thẻ.
Nay thông báo để Anh em được biết và tiện theo dõi .
P/s; Anh em có thể dắt và ' kèm theo trẻ em ' =P~
Thay mặt Hội HD Đà Nẵng

Bác Bình cho hỏi câu nầy :
được giảm 30% khi Anh em tới Quán uống cafe hay để chép phim ( downl phim ) Ún Cafe thì không nói rồi ,còn Chép Film và down film thì có phải trả phí ? vụ nầy bác hỏi chủ quán để anh em thành viên Hội cập nhật nhé .

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: THÔNG BÁO ĐỘT XUẤT CỦA HỘI HD ĐÀ NẴNG - Các thông báo định kỳ và đột xuất của Hội , cấm ném đá.

được giảm 30% khi Anh em tới Quán uống cafe hay để chép phim ( downl phim ) Ún Cafe thì không nói rồi ,còn Chép Film và down film thì có phải trả phí ? vụ nầy bác hỏi chủ quán để anh em thành viên Hội cập nhật nhé .

------------------------------
Cái này Bác copy phim, hay làm bất cứ gì ở quán ( đừng đập phá là được ;)) ) thì vẫn tính giảm 30% Bác Vinh ơi.Cái này tính chung vô ly cafe hay nước chanh rồi . Vô tư đi nhé các Bác, bác chép mấy phim hay mấy em Giun, em Dế ... cũng được....Bác Vinh làm em khó trả lời quá, tại vì Topic này để xả trét mà :-t :-t :-t .Bác qua Topic Hỏi gì Đáp nấy thì em nói dễ hơn! ..hì hì hì

nlsinh

Active Member

------------------------------
Cái này Bác copy phim, hay làm bất cứ gì ở quán ( đừng đập phá là được ;)) ) thì vẫn tính giảm 30% Bác Vinh ơi.Cái này tính chung vô ly cafe hay nước chanh rồi . Vô tư đi nhé các Bác, bác chép mấy phim hay mấy em Giun, em Dế ... cũng được....Bác Vinh làm em khó trả lời quá, tại vì Topic này để xả trét mà :-t :-t :-t .Bác qua Topic Hỏi gì Đáp nấy thì em nói dễ hơn! ..hì hì hì

Cái này người ta gọi là "Tự Do Trong Khuôn Khổ" đó các bác. =:)

--------------------------
Bác Toàn mới 6h45; đã lên online rồi àh kinh nhỉ! sớm thế ,mới sáng tập môn đẩy tạ Đôi àh. =))

Ủa, ra là ngày nào bác Toàn cũng đẩy tạ đôi và hít xà kép hả bác Bình? Khỏe thế! ;))

ljonh3art

Active Member

Có ai lên Số uốn cafe không nhỉ?

Bên trên