Xả xì trét và tám tám thả ...ở đây pà kon

rockynguyen

Ðề: Xả xì trét và tám tám thả ...ở đây pà kon

@ ljonh3art
@ Sinh

Chiều đi không được , mấy bác chạy có việc hết , hẹn bất thình lình ... cúp điện tại cà fe SỐ rồi '' mổ rỉa '' sau nhé =P~

ljonh3art

Active Member

@ ljonh3art
@ Sinh

Chiều đi không được , mấy bác chạy có việc hết , hẹn bất thình lình ... cúp điện tại cà fe SỐ rồi '' mổ rỉa '' sau nhé =P~
Buồn nhỉ? Em đợi mấy bác gọi mà chẳng thấy cũng nghĩ chắc mấy bác bận rồi. hì

ljonh3art

Active Member

Cho em hỏi ở Đà Nẵng thẻ nhớ SD loại 16GB với loại 32GB là bao nhiêu tiền vậy?
Cho em cái địa chỉ luôn. Ở ĐN này mà muốn mua đồ xin chính hãng chắc khó nhỉ.

anbinhdo

Well-Known Member

Cho em hỏi ở Đà Nẵng thẻ nhớ SD loại 16GB với loại 32GB là bao nhiêu tiền vậy?
Cho em cái địa chỉ luôn. Ở ĐN này mà muốn mua đồ xin chính hãng chắc khó nhỉ.

-------------------------------------------------------
Computer Phi Long_Hàm nghi; Tiệm Ảnh Anh Đức_Phan Châu Trinh; tạc ngang qua Phương Tùng_ Nguyễn văn linh xem có đươc lấy luôn :))

cachuaxanh_133

Câu này khó nghe! Ai pro giải đáp dùm người ta kìa. =))

chắc câu hỏi của em chưa rõ,là em muốn cài lại màn hình nền. mà em ko hiểu sao cái này nó khó thế, dùng win7, nhấp chuột phải vào hình nền mà ko thấy chữ set as desktop.

crazy

tiện thể đây em hỏi bác nhé, Laptop em đang dùng Win7, làm thế nào để em cài được màn hình. muốn thay lại cái hình nên mà ko biết.

Gởi hết mấy Pác -- Mấy bác không chịu giúp E tui, thì đừng có làm khổ Em tui --

*** Em ! hi hi Anh sẽ đến chổ của Em - dù có băng sông lộ suối ..... Anh cũng sẽ đến để sử cái màn hình của Em - làm cho nó thay đổi đủ kiểu, kiểu gì Anh cũng làm được tuốt. Sau đó thì chuyện gichò sảy ra A cũng cam lòng --
Mong là E hiểu và cho ANh cái địa chỉ để A giúp Em ! Crazy của Em

cachuaxanh_133

Gởi hết mấy Pác -- Mấy bác không chịu giúp E tui, thì đừng có làm khổ Em tui --

*** Em ! hi hi Anh sẽ đến chổ của Em - dù có băng sông lộ suối ..... Anh cũng sẽ đến để sử cái màn hình của Em - làm cho nó thay đổi đủ kiểu, kiểu gì Anh cũng làm được tuốt. Sau đó thì chuyện gichò sảy ra A cũng cam lòng --
Mong là E hiểu và cho ANh cái địa chỉ để A giúp Em ! Crazy của Em

chời ơi! nghe có vẻ đày đoạ bác ghê, địa chỉ của em thì có trong diễn đàn mà,chắc có khi em làm phiền bác Phi Long thôi.

crazy

chời ơi! nghe có vẻ đày đoạ bác ghê, địa chỉ của em thì có trong diễn đàn mà,chắc có khi em làm phiền bác Phi Long thôi.

Im can you đóa đừng có phi ....Long để mai A phi ....HonDa đến chỗ E nhé - Anh sẽ đem Ok ?

pgasqlkt

Member

chắc câu hỏi của em chưa rõ,là em muốn cài lại màn hình nền. mà em ko hiểu sao cái này nó khó thế, dùng win7, nhấp chuột phải vào hình nền mà ko thấy chữ set as desktop.

set as desktop background (dòng thứ 2 từ trên xuống)

anbinhdo

Well-Known Member

set as desktop background (dòng thứ 2 từ trên xuống)

-----------------------------------
Hé hé Bác Thành đã ném đá ở hàng thứ 2 ....Trúng rồi..Bác thành ném trúng hàng thứ 2 (dòng thứ 2 từ trên xuống) ..hoan hô Bác Cà Chua đã bị ném trúng..\:D/\:D/\:D/
Đây là Topic xả xì trét , đề nghị các Bạn không ném đá :)) :)) \:D/ \:D/

cachuaxanh_133

-----------------------------------
Hé hé Bác Thành đã ném đá ở hàng thứ 2 ....Trúng rồi..Bác thành ném trúng hàng thứ 2 (dòng thứ 2 từ trên xuống) ..hoan hô Bác Cà Chua đã bị ném trúng..\:D/\:D/\:D/
Đây là Topic xả xì trét , đề nghị các Bạn không ném đá :)) :)) \:D/ \:D/

bác đừng đoán mò, chưa trúng, nãy giờ em đang mong trúng là ko dc.

pgasqlkt

Member

kiếm bản win 7 ultimate đi bác ah

crazy

Trích:
Nguyên văn bởi crazy
Im can you đóa đừng có phi ....Long để mai A phi ....HonDa đến chỗ E nhé - Anh sẽ đem Ok ?

tốt quá! em cảm ơn trước.

anbinhdo

Well-Known Member

Dễ sợ thật......Bác Hạnh nói như thật mà Bác cachuaxanh không kém gì vẫn nghĩ là ..mong rằng Bác..................OK Bác ấy tới ...! X_X X_X X_X

trongtv86

Chị cứ nhờ anh Crazy đi, được giúp chị là niềm vinh dự của ảnh đó, chị càng hành hạ ảnh, ảnh càng vui. Em là con trai, nên em hiểu mà, chị cứ làm tới đi, vô tư đi chị.

cachuaxanh_133

Trích:
Nguyên văn bởi crazy

yên tâm, em biết là bác định nói đến nên em mới tks mà. em được cái thông minh lém.

pantau

Active Member

yên tâm, em biết là bác định nói đến nên em mới tks mà. em được cái thông minh lém.
Muốn biết thì qua Hỏi gì -đáp nấy là có ngay. Post bên này họ tưởng Spam!! nên ko ai trả lời cho đâu!!

vu0205

Member

em thấy anh em trong hội sinh viên còn khá, học sinh thì có 1, vậy hè này, sinh viên với học sinh rãnh, ta tổ chức đi đâu đó giao lưu đi

Bên trên