xây dựng diễn đàn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

muatragop

Để cho diễn đàn ngày một phát triễn vững mạnh hơn em có ý kiến như thế này.Đối với những thành viên mới các bác có thể chỉ bảo tận tình hơn về nội quy tham gia diễn đàn và cách pos bài như thế nào là đúng nơi đúng chổ.Thành viên mới còn rất bở ngở...mong các bác giúp đỡ! thank các bác nhiều!

anhtuanngoc

Well-Known Member
Ðề: xây dựng diễn đàn

Điều này có nội quy chung của diễn đàn và các mục còn cần gì chỉ bảo nữa. Bác tìm đọc

ProSkyR

Well-Known Member

Post được vào đây là đã tự trả lời tất cả câu hỏi phía trên rồi.
Định lập topic ở khu vực nào mà phải spam nhảm cho đủ 20 hoặc 40 bài vậy :-?

muatragop

Post được vào đây là đã tự trả lời tất cả câu hỏi phía trên rồi.
Định lập topic ở khu vực nào mà phải spam nhảm cho đủ 20 hoặc 40 bài vậy :-?
Bác Mod à! khi sinh ra chắc bác biết chạy liền nhỉ...ở diễn này vui là chính chứ ko quan trọng gì cả...cái từ nhảm...sao bác dùng từ như vậy?

muatragop

Ðề: Re: xây dựng diễn đàn

Ko hiểu topic này đưa ra để làm gì nữa???. Cử tưởng bị cái gì bất thường, rùi lập ra để a e ý kiến cho. ai ngờ đọc xong nội dung, cũng chăng biết giúp ra sao nữa X_X. Nói thật diễn đàn toàn tiếng việt, để tìm nội quy pót bài sao cho hợp lệ, thì dễ dàng tìm kiếm. Thân
Xin lỗi mọi người nhé,lần đầu mình tham gia diễn đàn nói chung mình chẳng hiểu gì cả mình cũng ko đọc nội quy và chỉ post đại ko ngờ lại làm phiền phức đến tất cả anh em, thành thât xin lỗi.Nếu ngày đó là bây giờ thì mình sẽ ko viết lên những lời như vậy.Người mới đến nhà ko biết người ta để dồ dùng, dụng cụ ở đâu mình ko chịu tìm và cứ thế mà kêu ?Mong mọi người thông cảm!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên