Xem 3D bằng WDTV + HD66?

kid8820

Member
Các bác có cách nào xem 3D bằng WDTV ra OptomaHD66 không ah? Hiện tại em chỉ co WDTV thui chưa đầu tư HTPC. Mong các bác chỉ giúp.

Chỉnh sửa lần cuối:

crazyboy1304

Moderator
Ðề: Xem 3D bằng WDTV + HD66?

Hiện tại phải dùng HTPC với phần mềm sterescopic player để dùng với máy HD66 bạn.

kid8820

Member

Cảm ơn bác vậy là em phải để dành lúa để tiếp tục đi theo con đường HD

nhhuayt

Member

Cảm ơn bác vậy là em phải để dành lúa để tiếp tục đi theo con đường HD

Mình nghĩ bạn không cần để dành lâu quá đâu: Main Biostar 39usd, CPU Sempron của AMD, Ram 2GB 27usd, Card đồ họa ATI 4550 40usd, nguồn AcBel tốt 30usd + thùng máy 10usd nữa hoặc mua thùng loại nhỏ gọn có cả nguồn thì lần trước mình mua có 600k à, ổ cứng thì lấy từ cái WDTV qua, còn ổ DVD thích thì lắp ko thì thôi. Giá khoảng 170usd à. Nên cài Windows XP 64bit đó. Hy vọng bạn sẽ sớm thưởng thức 3D tại nhà.

kid8820

Member

Mình nghĩ bạn không cần để dành lâu quá đâu: Main Biostar 39usd, CPU Sempron của AMD, Ram 2GB 27usd, Card đồ họa ATI 4550 40usd, nguồn AcBel tốt 30usd + thùng máy 10usd nữa hoặc mua thùng loại nhỏ gọn có cả nguồn thì lần trước mình mua có 600k à, ổ cứng thì lấy từ cái WDTV qua, còn ổ DVD thích thì lắp ko thì thôi. Giá khoảng 170usd à. Nên cài Windows XP 64bit đó. Hy vọng bạn sẽ sớm thưởng thức 3D tại nhà.

Em cũng đang tính làm một cái vưà vưà chờ thời chứ giờ đồ mau lỗi mod quá đầu tư nhìu choáng.

Bên trên