Xem HD trên 4share và FShare qua XBMC (HDrepo v2.6 - Tạo thư viện riêng với fanart tuyệt đẹp)

thaitni

Well-Known Member
Ðề: Xem HD trên 4share và FShare qua XBMC (HDrepo v2.6 - Tạo thư viện riêng với fanart tuyệt đẹp)

Chào cả nhà HDRepo.
Trước đây, khi sử dung HDRepo của bác Trung, tôi không biết gì về Python cả.
Nay học đươc chút ít trên nền code của bác Trung và bác choehn. Tôi sửa lại plugin Fshare cua bac Trung theo ý tưởng xem phim trên Fshare khi có được tên link phim trên Fshare.
Xin tặng tất cả mọi người trên forum này.
chúc cả nhà xem phim vui vẻ.
"XFshare - FShare on XBMC"
Xin cảm ơn bác Trung, đặc biệt bác choehn có giải pháp login Fshare mà tôi không tìm ra.

Chỉnh sửa lần cuối:

thaitni

Well-Known Member
Ðề: Xem HD trên 4share và FShare qua XBMC (HDrepo v2.6 - Tạo thư viện riêng với fanart tuyệt đẹp)

"XFshare - FShare on XBMC" Giải pháp này tôi đã hạn chế tối đa động tác login vào fshare- trong trang setting có thêm tab Cookies, tự động ghi lại session-id của lần login mới nhất (khi session cũ Expire). vì vậy khi load phim có thế sẽ nhanh hơn.

Chỉnh sửa lần cuối:

Anh Manh

Well-Known Member

Phiên bản tới sẽ fix các lỗi lặt vặt này bao gồm cả việc check xem có đăng nhập thành công hay không và bổ sung một số tính năng nữa xem phim cho tiện.

Bản này đã là quá tuyệt vời rồi,cảm ơn bác rất nhiều,sướng nhất là mình play dc cả file BLURAY ISO mới sợ chứ. Không gặp lỗi nào cả,có update mới bác tiếp tục chia sẻ cho anh em nhé.

FPT

Bác @choehn có thể phát triển thêm phiên bãn cho dune hd không ạ? Nếu được thì anh em hd cám ơn bác nhiều lắm hoặc bác nào tâm huyết viết giúp!

Hi bác. Em thì em không có xài dune nên không có dune để test. Vẫn là code của bác Trung. Em fix code thôi. Test ok luôn rồi. Giờ không có dune sao test đây ta :D.

calon

Member

Bác có thể gửi lên đây để anh em có dune hd test được không ạ?

linhph84

Bác cho e xin file cài đặt khác với,link này e không tải được

linhph84

Link này e không tải được bác cho e xin link khác nhé

Re: Ðề: Xem HD trên 4share và FShare qua XBMC (HDrepo v2.6 - Tạo thư viện riêng với fanart tuyệt đẹp)

Bác giúp cho PS3 chơi đươc plugin này với Bác.Cảm ơn Bác.

Re: Ðề: Re: Ðề: Xem HD trên 4share và FShare qua XBMC (HDrepo v2.6 - Tạo thư viện riêng với fanart tuyệt đẹp)

Cám ơn Bác, em chờ tin của Bác.

Bạn làm xong cho PS3 chưa,cho mình với,mấy hôm nay bùn ko có gì để coi.Sẳn cho mình hỏi là HDplay chơi trên PS3 dc ko vậy?

Bạn làm xong cho PS3 chưa,cho mình với,mấy hôm nay bùn ko có gì để coi.Sẳn cho mình hỏi là HDplay chơi trên PS3 dc ko vậy?
Tử từ để bác ấy làm hoàn chỉnh cái xfshare cái đã rồi đến phần bác, mà Hdplay không có thì mình dùng app khác vì tôi thấy có rất nhiều app giống HDplay 90%, sao bác không thử tải về.

Re: Ðề: Xem HD trên 4share và FShare qua XBMC (HDrepo v2.6 - Tạo thư viện riêng với fanart tuyệt đẹp)

PS3 khó cài quá,mình mong bác FPT fix phần login xong mình cài coi phim online như hdrepo là ok rồi,nếu mà PS3 coi tivi online nữa thì bá đạo luôn, tất cả trong một vừa game vừa giải trí luôn.Mong các chuyên gia giúp đỡ, thanks all.

o0ohpvo0o

Có bác nào biết cách để XBMC ở dạng cửa sổ không , của em bật lên toàn full màn hình muốn thay qua các ứng dụng khác toàn phải alt + tab

Có bác nào biết cách để XBMC ở dạng cửa sổ không , của em bật lên toàn full màn hình muốn thay qua các ứng dụng khác toàn phải alt + tab

bạn sử dụng trên pc hả bấm trên bàn phím bấm phím \ là thoát full à

dokltd

Active Member

Đã có Fvideo thay thế Hdrepo vô cùng ấn tượng.

thc76

Active Member

Dạo này mình AB của mình không tự tìm sub trên Subcense được. Các bạn có bị vậy không?

Bên trên