Xem Ngoại hạng Anh online

Đang xem trận Chealsea - Totenham trên Sport Lemon - From Sport - Watch Live Sports Online - FromSport
Hình ảnh chấp nhận được, chọn các link ở giữa không bị lag (các link đầu tiên dễ lag, do có nhiều người chọn). Ngoài ra, còn có các giải của các nước khác và các môn thể thao khác.
Các bác có link nào hay hay, post lên để anh em tham khảo và thưởng thức các trận đấu bị độc quyền nhé ^-^

Tìm bằng goolge thì đầy ra rồi, nhưng không biết website nào tốt thôi. Anh em chia sẻ link cho nhau. Website nào tốt thì giới thiệu, để anh em thưởng thức. Mình không có ý gì khác. He he

3817

Member
Ðề: Xem Ngoại hạng Anh online

Bác cứ vào trang 8bongda.com là đầy đủ hết í mà, link cũng ngon, chất lượng khá ổn

3817

Member

Bác cứ vào trang 8bongda.com là đầy đủ hết í mà, link cũng ngon, chất lượng khá ổn, mình hay xem stopcast trên đó suốt

anvienavg

Mình thấy xem online các trang vào các giờ cao điểm chậm lắm, hay do mạng nhà mình không phải cáp quang nhỉ? đợi bao giờ AVG có ngoại hạng anh thì tốt quá

bwfc1874

Member

nếu chiếu 1 trân bóng đá vs 1 bộ phim hay cùng giờ thì nhiều khả năng mình vẫn chọn xem phim. :(

Bên trên