Xem phim bluray trên PC

Dung_Nguyen123

Đâu là số hợp tuổi 1990
Em chào anh chị, dạo gần đây, em thấy có rất nhiều bàn luận về số hợp tuổi và các vấn đề phong thủy. Mặc dù chưa có nhiều kinh nghiệm sống, còn những thành công mới chỉ là ở bước đầu sự nghiệp, nhưng bản thân em đã trải qua một vài chuyện liên quan đến số hợp tuổi 1990 muốn chia sẻ cho anh chị.

Một điều mà em thấy mình may mắn hơn nhiều anh chị và bạn bè ở đây là gia đình có truyền thống làm kinh doanh nên chuyện phong thủy luôn được bố mẹ quan tâm. Em thấy bố mẹ hay tham khảo các vấn đề về phong thủy tử vi tại website https://xemvanmenh.net/xem-boi-so-dien-thoai.html. Vì vậy ngay từ nhỏ, em đã tự ý thức được vấn đề này và tin vào sự cải vận khi mình chủ động thay đổi và lựa chọn số hợp tuổi 1990. Từ số điện thoại đầu tiên sử dụng cho đến giờ, em cũng tìm số hợp tuổi cho mình. Gia đình em thì quan điểm là rủi may luôn song hành cùng nhau, vậy nên không quá cứng nhắc hay cực đoan trong mọi việc. Chỉ đơn giản là tích cực chủ động lựa chọn số phong thủy, hạn chế những gì được xem là không theo tử vi, phong thủy.

Dẫu chưa thể kết luận được có phải nhờ chú ý đến phong thủy mà em cảm thấy cuộc đời của mình khá yên ổn, không có quá nhiều khó khăn. Khi ra trường, em thử sức là một nhân viên kinh doanh ô tô. Nhìn lại thấy bạn bè nhiều người đang chật vật thì em lại may mắn khi có được bước đầu thành công chỉ sau nửa năm học hỏi và làm việc. Đặc biệt, khi khách nhờ em bấm biển, em cũng chú ý đến điều này nên rất được khách tin tưởng, thậm chí là có thêm những mối quan hệ tốt và họ giới thiệu người quen đến mua xe. Vì vậy khi theo đuổi công việc này, em chưa bao giờ phải nghĩ nhiều về doanh số.

Sau đó, em đã thử sức ở lĩnh vự ckinh doanh riêng, không thể phủ nhận những khó khăn bước đầu là không hề nhỏ nhưng đến cuối cùng cũng đạt được kết quả như ý. Do ba mẹ và em không hợp tuổi làm ăn, hơn nữa em cũng muốn tự lực cánh sinh nên ngoài phần tài chính được hỗ trợ ban đầu thì những thành công hôm nay em có được đều dựa vào sức mình là chủ yếu.

Gần đây em cũng mới tậu xe để đi lại cho dễ. Mặc dù là xe đã qua tay nhưng động cơ vẫn rất ổn, và đặc biệt là biển số rất hợp với tuổi Canh Ngọ của em. Trong quá trình chạy xe, cũng đôi lần phải giật mình trước những sự cố bất ngờ trên đường. Nhưng lạ một điều là chưa bao giờ có sự cố hay tai nạn nghiệm trọng xảy ra.

Đến đây có lẽ nhiều anh chị sẽ bảo số mệnh em vốn thuận lợi như vậy thì em cũng xin thưa đó không phải là sự thật đâu ạ. Em từng ở trọ tại số nhà không được đẹp cho lắm, nên gặp vận xui triền miên, chỉ có chuyển đi mới đỡ. Chưa hết đâu nhé khi mới đi bán xe thì em vẫn dùng số điện thoại cũ được cho và chật vật trong những tháng đầu theo nghề. Trước khi nghỉ việc, em quyết định đổi số điện thoại, nếu mọi việc vẫn như thế thì sẽ nghỉ. Ngẫm lại mới thấy đó là quyết định sáng suốt nhất của em khi đó. Bởi sau khi đổi số được vài ngày em đã có khách. Đấy là đơn hàng đầu tiên của em, đến giờ em vẫn nhớ.

Việc chọn số hợp tuổi 1990 với em không khó, chỉ cần ưu tiên chọn số 9 thuộc hành Hỏa - hành tương sinh với mệnh Thổ của năm Canh Ngọ là được. Ngoài ra em cũng nên tránh số 3, 4 vì đây là hai số thuộc mệnh Mộc, khắc với năm sinh của em. Trên thực tế, em cũng đã chia sẻ với rất nhiều người quen chú ý đến việc chọn số hợp tuổi để thay đổi vận mệnh của mình. Thực tế là những ai chú ý đến điều này đều gặp được những tín hiệu tích cực.

Theo em thì đằng nào thì mình cũng sẽ gắn liền với những sự vật, sự việc liên quan đến những con số, chưa kể việc lựa số hợp tuổi 1990 hay bất kỳ tuổi nào đều không hề khó khăn, vậy thì tại sao mình không chọn số hợp mệnh để nhận được nhiều may mắn hơn nhỉ. Trong khi anh chị không quan tâm thì có rất nhiều người đã thay đổi và nhận được nhiều điều tốt lành rồi đấy ạ. Chúc anh chị và các bạn sớm tìm được số hợp tuổi và có cuộc sống hạnh phúc, thành công như ý.

Các anh chị xem thêm tại đây để biết thêm thông tin chi tiết nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên