Xem phim HD có bản quyền mà giá cực rẻ, mời các bạn tham khảo

thanhnam2105

Active Member
Bác nào có tài khoản vip Fim+ cap lại phim việt Bao Giờ Có Yêu Nhau và Bệnh Viện Ma cho anh em đi . Mới thấy có đó

minhanh9

Member
bác làm cái android tv box về xem cho thích, tìm chỗ nào nó khuyến mãi có cả tài khoản vip để xem phim ở trên kho phim hdviet hoặc hd play ý, e thấy trên thị trường người ta bán đầy mà rẻ như bèo bác ạ

giua2honbi

Active Member
khổ :( đây là thớt nói về phim có bản quyền. Lưu ý lại là có bản quyền các bác ạ. Các bác cứ lôi mấy cái trang web phim lậu lên đây để so sánh làm gì chứ =]]

Flatland

Well-Known Member
Ðề: Xem phim HD có bản quyền mà giá cực rẻ, mời các bạn tham khảo

Thánh nào biết chỗ nào bán đầu Fim+ k chỉ em với nào?
Các bác đừng có mua box Fim+ vì các lý do sau:
1. Độ phân giải chỉ có 720
2. Tỉ lệ khung hình bị sai nhiều, phim 16:9 nhưng qua box lại là 4:3 nên hình bọ kéo dài
3. Nội dung trên box quá ít so với dùng app hoặc web với lý do nhà cung cấp bản quyền không cho phép phát trên box ( trong khi đó người dùng đang mua nội dung bản quyền)
4. Không xem được trực tiếp mà phải tải về với dung lượng bộ nhớ khiêm tốn chắc khoảng 8GB gì đó vì chỉ chứa được 5-6 phim. Và kể cả là phim đã tải về rồi vẫn phải kết nối mạng mới mở xem đc, không mạng cũng khỏi xem.
5. Phần mềm cực ngu, không có tuỳ chọn cài đặt người dùng (như âm thanh, hình ảnh, độ phân giải, phụ đề, ...), đieeuf tệ hại nhất là box sẽ khởi động khi nhận bất cứ tón hiệu hồng ngoại nào (đièu khiển bất cứ thiết bị nào box cũng sẽ on)
6. Tài khoản chỉ dùng cho box, không dùng được trên các thiết bị khác (app, web)
Bản thân đã mua gói 18 tháng nhưng đã bỏ gọn một chỗ và quyết định cuối cùng là tải và dùng phim lậu.

Bên trên