xem TV h ứng dụng nào ổn nhất các bác nhỉ???

hainam1982

Well-Known Member
Thuê bao Internet FPT rồi xem iptv là chuẩn nhất. Còn lại các ứng dụng hên xui chết lúc nào không biết

lohado2

Active Member
Thuê bao Internet FPT rồi xem iptv là chuẩn nhất. Còn lại các ứng dụng hên xui chết lúc nào không biết
Nhà bà chị có mạng FPT nhưng khi gọi cho thằng lắp bảo nó mở port IPTV thì nó lại bảo phải mất tiền thuê bao. Như vậy đúng không bác?

căng thẳng phết bác nhỉ. e mới ký vs thằng Viettel 2 năm xong :|
mà FPT trước h e đã có ác cảm về mạng mẽo rồi. nhất là server nước ngoài. ko biết h đã cải thiện j chưa.

meocon

Well-Known Member
mà FPT trước h e đã có ác cảm về mạng mẽo rồi. nhất là server nước ngoài. ko biết h đã cải thiện j chưa.

MÌnh vẫn ác cảm fpt , trước phí phá vỡ hợp đồgn 500k để qua viettel , và giờ hài lòng :)

hainam1982

Well-Known Member
mạng mẽo thì tùy khu vực bác ạ. chỗ em FPT là đỉnh nhất mối tội giá hơi cao hơn các mạng khác

thanhcdth

Active Member
FPT Play là xem ok nhất, tiếp theo là HVT Online, sctv thì server hơi cùi, nhưng kênh nước ngoài nhiều

babyworm

Well-Known Member
Nói về phần mềm chính chủ xem TV thì FPT Play là số 1 rồi.

lambaoanh

Active Member
Nhà bà chị có mạng FPT nhưng khi gọi cho thằng lắp bảo nó mở port IPTV thì nó lại bảo phải mất tiền thuê bao. Như vậy đúng không bác?
h modem quang fpt noă mở iptv hết rồi cần ji gọi chi mắc công cứ tải list iptv về dùng vlc xem thôi

lohado2

Active Member
cài FPT play, nạp xu coi truyền hình HD! ko wan tâm đang xài mạng gì!
Nạp xu vào có xem được full list kênh + full tính năng như đầu FPT play giá 2m2 không bác?
Nếu không được thì dùng được những tính năng nào? có xem lại chương trình được không?

hehelam

Well-Known Member
Nạp xu vào có xem được full list kênh + full tính năng như đầu FPT play 2m2 không bác?
Nếu không được thì dùng được những tính năng nào? có xem lại chương trình được không?
Coi được NHA trừ những trận K+, coi được tất tần tật các kênh từ TW đến địa phương, chỉ ko coi dc 2 kênh: TTTV và BĐTV thôi!

hunterval

Active Member
vẫn như sh*t nhé bác, đang cay cú muốn chuyển wa cái khác đây, mạng gì mà tìm kiếm google lúc đc lúc k, nhìu khi muốn điên với nó

vinagoh

Well-Known Member
Về tốc độ mạng trong nước thì FPT, VNPT hay Viettel là như nhau, nhưng nếu server ở nước ngoài thì Fpt chuối nhất, đến Vịt teo, rồi Vnpt.

Bên trên