Đánh giá Xem Với Onetv (84 kênh 13mb) + truy cập Internet cáp quang 12mb và rất nhiều gói cước hấp dẫn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

phanthanh

Member
Ðề: Xem Với Onetv (84 kênh 13mb) + truy cập Internet cáp quang 12mb và rất nhiều gói cước hấp dẫn

Bạn có thắc mắc gì vậy?

Nhầm là sao?điều gì khiến bạn anti FPT đến vậy?mình ko hề nói hay nghĩ rằng VNPT ko tốt và cũng chưa bao giờ nghĩ là sẽ lôi các nhà mạng ra so sánh,bạn tự so sánh rồi tự bắt mình giải thích???
Những gì mình biết là FPT ngày càng phủ kín dày đặc hạ tầng hơn ở khu vực Hà Nội nhằm đáp ứng được tốt nhất về tốc độ cao và độ ổn định nữa, còn ưu nhược điểm thì bất cứ nhà mạng nào cũng có và tin dùng ai là quyết định cuối cùng của người dùng,mình ko thần thánh hóa bất cứ điều gì cả!Và cũng chỉ mong là chia sẽ,hỗ trợ và giải đáp được những nhu cầu cũng như là thắc mắc của anh em HD mình thôi!Bạn có thắc mắc gì thì cứ nói rõ hoặc để lại SDT mình call lại để giải thích cho bạn hiểu rõ!
Mình chẳng hơi đâu anti fpt, nhưng mình không thích cái kiểu QC không thì nói thành có của fpt. Mình đang dùng net fpt và trong tay mình có cả 2 đầu HD & SD, nên chắc chắn mình biết rõ nó có thể làm được gì. Mình chỉ muốn hỏi bạn có thể chứng minh được cái đầu HD của fpt có dịch vụ xem lại truyền hình và học anh văn hay không?

boy_hn

Active Member
Ðề: Xem Với Onetv (84 kênh 13mb) + truy cập Internet cáp quang 12mb và rất nhiều gói cước hấp dẫn

2 pác dở hơi quá...có thì dùng, ko có thì chịu, em mà kéo được được FPT từ Thành phố về thì chẳng cần dùng Internet làm gì. cố quá thì quá cố :))

1 khi đã máu thì sợ gì đâu bác

onlyhieu

Member

Mình chẳng hơi đâu anti fpt, nhưng mình không thích cái kiểu QC không thì nói thành có của fpt. Mình đang dùng net fpt và trong tay mình có cả 2 đầu HD & SD, nên chắc chắn mình biết rõ nó có thể làm được gì. Mình chỉ muốn hỏi bạn có thể chứng minh được cái đầu HD của fpt có dịch vụ xem lại truyền hình và học anh văn hay không?

Bạn có thể tìm câu trả lời ở đây nhé:OneTV - Dịch vụ theo yêu cầu
Nói không thành có chỗ nào hả bạn? Mình cũng chỉ là 1 cá nhân,bạn đừng nói liên quan đến cả 1 tập thể 1 công ty bạn nhé! Mình đang thắc mắc là tại sao bạn đang dung FPT mà lại đi ANTI FPT rồi khen VNPT,cớ sao ko chuyển qua VNPT,để tận hưởng và trải nghiệm những thứ mình yêu thích!Nói về cơ bản đây cũng chỉ là sản phẩm dịch vụ ai thích thì sử dụng không thích thì thôi!Làm thật ăn thật,thời buổi cạnh tranh khốc liệt này làm gì có chỗ nói không thành có hả bạn?
Mình cũng không thích đuôi co thêm,dù gì cũng là ae diễn đàn có sao nói vậy,mọi thông tin đều rõ ràng minh bạch,chưa có 1 điều gì lấp liếm,mập mờ!Nếu có vấn đề gì thắc mắc thì call mình: 0983.564.864 or nếu ngại thì để lại sdt mình sẽ gọi lại giải đáp các thắc mắc của bạn!

vucovu

Cứ y như bài quảng cáo thía nhỉ >:/

Bài này là quảng cáo 100% mà dám ghi là đánh giá, mấy mod ở đâu rồi không dọn dẹp bớt vài bữa nữa thành cái vũng bùn thì chán chết.

Đôrêmi

Moderator

Đúng vậy, cứ băn khoăn không biết có nên xóa hay không, nên mình để cho mấy hôm coi như là thông báo tin tức, sau đó sẽ xóa với lý do " Quảng cáo"

Minhsur

Banned

Thôi mod đừng xoá, box nào phù hợp thì chuyển giúp anh em.

Đôrêmi

Moderator

Em cũng chưa biết chuyển vào đâu cho hợp lý, thôi, coi như được mấy ngày thông báo rồi, em đóng topic này lại vậy.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên