XFshare - FShare on XBMC : Xem phim trên XBMC từ nguồn Fshare

Anh Manh

Well-Known Member
Ðề: XFshare - FShare on XBMC : Xem phim trên XBMC từ nguồn Fshare

Hôm nay rảnh ngồi test thử chức năng mở link tenlua,dù đã nhập acc VIP nhưng kq thế này đây:

Bác @thaitni hỗ trợ đc ko ạ.

thaitni

Well-Known Member

Hôm nay rảnh ngồi test thử chức năng mở link tenlua,dù đã nhập acc VIP nhưng kq thế này đây:

Bác @thaitni hỗ trợ đc ko ạ.

Thông báo lỗi này kg phải của xshare, nhưng mình sẽ kiểm tra lại.

Anh Manh

Well-Known Member

Hì,cũng không biết nữa vì hôm nay mới thử,mà mình thấy chương trình mở khá nhanh,rồi từ lúc thông báo Login tenlua.vn thành công là thông báo Đang Tiến Hành cứ quay tròn mãi (mình dùng Kodi giao diện tiếng Việt) rồi ngừng lại.

Thêm nữa là mình lấy link down max speed để thử chức năng mở Max speed cũng bị vậy luôn,down thì bt.

@thaitni Bác chỉ giúp cách chỉnh cache được không? Trước có bài chỉnh cache ở xbmc, nhưng ở bản koki mình không biết chỉnh, để trách cache full ý. Thank bác.

dokltd

Active Member

không hiểu sao dạo này rất nhiều phim vaphim.com trên xshare không xem dc 10 phim chắc chỉ dc 1phim. [-(

thaitni

Well-Known Member

@thaitni Bác chỉ giúp cách chỉnh cache được không? Trước có bài chỉnh cache ở xbmc, nhưng ở bản koki mình không biết chỉnh, để trách cache full ý. Thank bác.

Cache của codi cũng không khác gì XBMC bạn ah. Bạn có thể tìm nhưng bài các bạn đã post các trang trước nhé. Nói chung, bạn set cache khoang 150MB là OK rồi.

thaitni

Well-Known Member

không hiểu sao dạo này rất nhiều phim vaphim.com trên xshare không xem dc 10 phim chắc chỉ dc 1phim. [-(

Bạn kiểm tra lại các link không xem được, vì có thể nó không còn nữa! Hoặc dung lượng file vượt quá khả năng của line internet hiện có.
Nếu không phải, bạn cho mình xin 1 link điển hình để kiểm tra nhé

cutun233

Member

có bác nào lỗi login 4share ko,trên web thì bình thường mà xshare thì lỗi
fshare login thì ko getlink đc

vvd2104

Well-Known Member
@thaitni: sao chủ thớt ko làm cái repository để anh em cài vào rồi tự động cập nhật cho tiện

dokltd

Active Member

Bạn kiểm tra lại các link không xem được, vì có thể nó không còn nữa! Hoặc dung lượng file vượt quá khả năng của line internet hiện có.
Nếu không phải, bạn cho mình xin 1 link điển hình để kiểm tra nhé

hôm nay mình cài bản Xshare new 1.0.2 vào mục phim hành động trang đầu tiên chỉ play dc 1 phim duy nhất là: Ngục tù đẫm máu...
các bản cũ trước đó không bị tình trạng này :-$
(mình đang dùng Android box minix X8, kodi 14.1 mạng cáp quang 12m).

congvcbhti

Sao mấy ngày hôm nay mình không xem được phim nhỉ. Click vào phim rồi không thấy gì luôn, trước đây vẫn bình thường.

Mình xem phim trên fire tv cũng không được.Ai có cách khắc phục chỉ mình với.

tuanqc78

Well-Known Member
Vẫn xem bình thường nhé. Chắc các bác chưa kích hoạt tải trực tiếp trên fshare.vn.

tuanqc78

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: XFshare - FShare on XBMC : Xem phim trên XBMC từ nguồn Fshare

Bạn có thể hướng dẫn mình cách kích hoạt tải trực tiếp fshare.

Đăng nhập fshare bằng tài khoản vip của bạn. Vào cài đặt(hình bánh răng ngay tên tài khoản), vào thiết lập, tick vào kích hoạt của mục kích hoạt tải trực tiếp, bấm vào xác nhận tại dòng cuối cùng.

Ðề: Re: Ðề: Re: XFshare - FShare on XBMC : Xem phim trên XBMC từ nguồn Fshare

Đăng nhập fshare bằng tài khoản vip của bạn. Vào cài đặt(hình bánh răng ngay tên tài khoản), vào thiết lập, tick vào kích hoạt của mục kích hoạt tải trực tiếp, bấm vào xác nhận tại dòng cuối cùng.

Cám ơn bạn........

TTN

Member

Hóng dài cổ ver 3.0

thaitni

Well-Known Member
Chỉnh sửa lần cuối:

bautroixanh87

Cám ơn anh thaitni đã cung cấp cho mọi người một công cụ rất hữu ích, đỡ tốn thời gian doawnload, HDD để lưu dữ liệu ... Chúc anh nhiều sức khỏe nhé.
Tôi thấy trên fshare.vn có nhiều film có sẵn phụ đề .srt nhưng add on không hiểu, mong anh fix lại điểm này nhé. Cám ơn anh nhiều.

Bên trên