XFshare - FShare on XBMC : Xem phim trên XBMC từ nguồn Fshare

tuanqc78

Well-Known Member
Re: Ðề: XFshare - FShare on XBMC : Xem phim trên XBMC từ nguồn Fshare

Cám ơn anh thaitni đã cung cấp cho mọi người một công cụ rất hữu ích, đỡ tốn thời gian doawnload, HDD để lưu dữ liệu ... Chúc anh nhiều sức khỏe nhé.
Tôi thấy trên fshare.vn có nhiều film có sẵn phụ đề .srt nhưng add on không hiểu, mong anh fix lại điểm này nhé. Cám ơn anh nhiều.

Qua bên kia, xshare - xbmc hd.. đã giải quyết được hết rồi.

bautroixanh87

Ðề: XFshare - FShare on XBMC : Xem phim trên XBMC từ nguồn Fshare

Chào anh thaitni, tôi rất ấn tượng về addd on của anh, tôi dùng tình năng Search ..... được rất nhiều film từ fshare.vn. Anh có thể giúp tôi cách phân loại từng thể loại film (đã dc search về trên mày) vào các file. xml khác nhau dc ko ? Vd : hanhdong.xml, tamlyxahoi.xml ....
Mong anh giúp đỡ, cám ơn anh nhiều (tôi dùng sky TV Box M8)

vanninhthuan119

Well-Known Member
Đề nghị Mod đóng luôn Thread này để anh em tập trung vào một chỗ cho thuận tiện, bên kia đã có đầy đủ rồi, thanks.

thaitni

Well-Known Member

Chào anh thaitni, tôi rất ấn tượng về addd on của anh, tôi dùng tình năng Search ..... được rất nhiều film từ fshare.vn. Anh có thể giúp tôi cách phân loại từng thể loại film (đã dc search về trên mày) vào các file. xml khác nhau dc ko ? Vd : hanhdong.xml, tamlyxahoi.xml ....
Mong anh giúp đỡ, cám ơn anh nhiều (tôi dùng sky TV Box M8)

xshare đã có room mới tại đây. Bạn có thể tham khảo ở đó nhiều tính năng đã cải thiện và rất nhiều tính năng mới để bạn khai thác.
Vấn đè bạn đề nghị đã giải quyết hết trên phiên bản mới nhất của xshare.
vd: sau khi bạn search, chọn 1 phim theo 1 thể loại nào đó (vd: hành động), chọn chức năng "Add to MyList" (trên menu ngữ cảnh - phím phải chuột).
Bạn lặp lại quá trình này đến khi MyList của bạn chứa đủ số phim bạn muốn. Chọn mục "MyFolder", chọn MyList, chọn "Rename this file" (vd: đổi tên thành "Hành động.xml"). Như vậy bạn đã có list phim chứa các phim theo thể loại phim hành động của riêng bạn. Và, bạn có thể upload file xml này lên MyFshare của bạn để chia sẻ cho mọi người và bạn cũng có thể xem phim theo nội dung list này ở bất cứ nơi nào. Quá trinh này lặp lại cho các thể loại phim mà bạn yêu thích. Tuy nhiên, để đơn giản hơn, bạn chọn tất cả các tên phim bạn đang thích, và add tất cả chúng vào MyFavouriste. Sau đó, mở MyFavouriste và add tưng thể loại như trên.

Vấn đề này sẽ được trình bày kỹ trong bài hương dẫn sử dụng tiếp theo trên trang mới nhất của xshare. Mong bạn theo dõi và chúc bạn xử lý thành công theo nội dung bạn mong muốn.

làm sao để cài add on dangcaphd trên xbmc vậy bác, help me

xshare

Mời bạn qua đó tham khảo nhé

thaitni

Well-Known Member

thaitni đã tham khảo và gởi lời cảm ơn đến Mục chia sẻ của Anh Manh

thaitni

Well-Known Member

thaitni đã tham khảo và gởi lời cảm ơn đến Mục chia sẻ của Anh Manh

xshare

xshare đã tham khảo và gởi lời cảm ơn đến Mục chia sẻ của Anh Manh

thc76

Active Member

Khi vào addon mình nhận được các thông báo sau:
Login Fshare.vn thành công => Login Fshare.vn không thành công => download bộ icon của Luc Quyet Chien => đang unzip... => lỗi download file: ...
Các thông báo này lặp đi lặp lại nhiều lần. Bệnh này là sao hả các bác?

xshare

Khi vào addon mình nhận được các thông báo sau:
Login Fshare.vn thành công => Login Fshare.vn không thành công => download bộ icon của Luc Quyet Chien => đang unzip... => lỗi download file: ...
Các thông báo này lặp đi lặp lại nhiều lần. Bệnh này là sao hả các bác?

Tìm đọc các hướng dẫn tại đây nhé

Bên trên