Xin 500 chữ ký phản đối Tạ Biên Cương bình luận WC năm nay

Vote hay không vote

• Số lượng người bầu chọn
    1,272
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Lại Văn Sâm

Ðề: Xin 1000 chữ ký ủng hộ anh Tạ Biên Cương ko bình luận WC năm nay

Sao nhiều ý kiến ngược chiều thế nhỉ :-?? Có khi phải " họp kín " vấn đề này mới Tạ Bích Loan xem sao :-?

badboybeo

Well-Known Member

các bác biết vì sao anh biên cương không dám nói robben không, mà toàn robbần,
năm 2006 nghe anh này nói mà khiếp đảm
"arjen robbeen là một cầu thủ trẻ đầy tài năng"
cứ nghe từ en, trẻ, của anh í là em ứ đỡ nổi

Bean

Member

Còn câu này: Thật đáng tiếc chỉ có một chức vô địch cho 2 đội bóng xuất sắc.:-/

buituananh87

Còn câu này: Thật đáng tiếc chỉ có một chức vô địch cho 2 đội bóng xuất sắc.:-/

Công nhận TBC có những câu bình luận đạt "đẳng cấp thế giới".
Nhưng riêng với câu này thì tôi thấy có gì mà ông phải nêu. Câu này là câu nhận xét đúng còn gì nữa. Năm vừa rồi, Inter hay Bayer vô địch thì đều xứng đáng.>>>>>> khi phán xét người khác không có nghĩa là phủ định sạch trơn nhé ông bạn, hãy suy nghĩ kĩ khi làm việc đó!

welldone

Well-Known Member

Cho thằng Cương đi luôn đi....ko hiểu sao VTV bjo bình luận viên kém kinh khủng..hài vãi...hey ya

Lại Văn Sâm

Sao nhiều người chê nhân viên tôi thế nhỉ :-?

hoangtubongma

Active Member

Chê nhân viên của bác Lại Văn Sâm là để sửa chữa những sai lầm mắc phải. Còn nếu không sửa được mà vẫn mắc sai lầm như thế này. Chỉ còn nước không cho anh ấy làm BLV nữa bác ợ L-)L-)

Công nhận TBC có những câu bình luận đạt "đẳng cấp thế giới".
Nhưng riêng với câu này thì tôi thấy có gì mà ông phải nêu. Câu này là câu nhận xét đúng còn gì nữa. Năm vừa rồi, Inter hay Bayer vô địch thì đều xứng đáng.>>>>>> khi phán xét người khác không có nghĩa là phủ định sạch trơn nhé ông bạn, hãy suy nghĩ kĩ khi làm việc đó!

Đọc cho kỹ câu nói nha chú, câu đó nó tương đương câu "Thật đáng tiếc chỉ có một cái bánh cho hai bé ngoan" đó. => mỗi bé ngoan được nửa cái bánh :p

Lại Văn Sâm

Đọc cho kỹ câu nói nha chú, câu đó nó tương đương câu "Thật đáng tiếc chỉ có một cái bánh cho hai bé ngoan" đó. => mỗi bé ngoan được nửa cái bánh :p

Giờ các bác lại chuyển sang bình loạn cả câu chữ nữa à :-??

virgo308

Chuẩn!!! Đáng lẽ phải nói là "Thật đáng tiếc khi chỉ 1 trong 2 đội xuất sắc đoạt cúp".;)) ;)) Vấn đề của anh Tạ chính là nắn nót câu chữ 1 cách quá lố, cho nên mới có thể để lại các câu nói bất hủ cho BLV thế hệ sau học hỏi ;)) Em mà có tiền em làm hẳn 1 cuốn lịch bóc thay vì in danh ngôn thì in các câu nói bất hủ của BLV Tạ, thể nào cũng đắt hàng lắm đa >:) Có bác nào hợp tác dự án nài hok ;))

Bean

Member

fantom1980 đã viết:
Đọc cho kỹ câu nói nha chú, câu đó nó tương đương câu "Thật đáng tiếc chỉ có một cái bánh cho hai bé ngoan" đó. => mỗi bé ngoan được nửa cái bánh

Chuẩn!!! Đáng lẽ phải nói là "Thật đáng tiếc khi chỉ 1 trong 2 đội xuất sắc đoạt cúp".;)) ;)) Vấn đề của anh Tạ chính là nắn nót câu chữ 1 cách quá lố, cho nên mới có thể để lại các câu nói bất hủ cho BLV thế hệ sau học hỏi ;)) Em mà có tiền em làm hẳn 1 cuốn lịch bóc thay vì in danh ngôn thì in các câu nói bất hủ của BLV Tạ, thể nào cũng đắt hàng lắm đa >:) Có bác nào hợp tác dự án nài hok ;))

Cám ơn hai bác đã hiểu ý em.

Rút kinh nghiệm mai mốt em phải ghi chú thêm suy nghĩ của mình.

Chỉnh sửa lần cuối:

buituananh87

post nhầm 2 lần mod xóa hộ em 1 cái ợ

Chỉnh sửa lần cuối:

buituananh87

Không phải em cố ý bắt bẻ bác. Nhưng bác có thấy câu của bác đưa ra nó chả ăn nhập gì với câu nói của TBC không. Cái bánh và cái Cúp là 2 thứ khác nhau, cái bánh có thể chia ra chứ cái CÚp thì không. Cấu nói tương đương với cái nghĩa là: có hai đội bóng xuất sắc nhưng chỉ có 1 chức vô địch thôi, vì vậy đội bóng xs hơn mới có Cúp. Chứ không thể hiểu theo kiểu là "chia sẻ" thế được.

Nếu nói như bác thì cũng không khác mấy so với ý bác Cương muốn nói. Chẳng qua là nói dài hơn, nhưng nó cũng cùng 1 nghĩa.

Mấy lời trên của em mang tính giao lưu, học hỏi. Anh em nào muốn chỉnh gì thì chình cho nó ra vấn đề nha.
Vào đây thì phần lớn ace đều có ác cảm với TBC nhưng không vì thế mà phủ định tất cả công lao của người ta. Con người ai cũng phải tự hoàn thiện mình thì mới thành công. Em nghĩ TBC chả bao h nghỉ được đâu, có chăng là nếu biết được dân tình xem bóng ghét mình thì lấy cái đó mà xem lại bản thân để tự hoàn thiện thôi. Nếu mà bỏ cuộc luôn khi vừa có khó khăn thì đâu phải "đàn ông", TBC hãy cố gắng nhiều hơn nữa để lên tầm cao mới nha!

hoangtubongma

Active Member

Không phải em cố ý bắt bẻ bác. Nhưng bác có thấy câu của bác đưa ra nó chả ăn nhập gì với câu nói của TBC không. Cái bánh và cái Cúp là 2 thứ khác nhau, cái bánh có thể chia ra chứ cái CÚp thì không. Cấu nói tương đương với cái nghĩa là: có hai đội bóng xuất sắc nhưng chỉ có 1 chức vô địch thôi, vì vậy đội bóng xs hơn mới có Cúp. Chứ không thể hiểu theo kiểu là "chia sẻ" thế được.

Nếu nói như bác thì cũng không khác mấy so với ý bác Cương muốn nói. Chẳng qua là nói dài hơn, nhưng nó cũng cùng 1 nghĩa.

Mấy lời trên của em mang tính giao lưu, học hỏi. Anh em nào muốn chỉnh gì thì chình cho nó ra vấn đề nha.
Vào đây thì phần lớn ace đều có ác cảm với TBC nhưng không vì thế mà phủ định tất cả công lao của người ta. Con người ai cũng phải tự hoàn thiện mình thì mới thành công. Em nghĩ TBC chả bao h nghỉ được đâu, có chăng là nếu biết được dân tình xem bóng ghét mình thì lấy cái đó mà xem lại bản thân để tự hoàn thiện thôi. Nếu mà bỏ cuộc luôn khi vừa có khó khăn thì đâu phải "đàn ông", TBC hãy cố gắng nhiều hơn nữa để lên tầm cao mới nha!
Em cũng đồng ý với ý kiến của bác đấy. Con người mà ai mà chả phải mắc sai lầm. Nếu mà em lên bình luận cũng như TBC có khi còn kém xa.

Lâm Gia Trang

Em cũng đồng ý với ý kiến của bác đấy. Con người mà ai mà chả phải mắc sai lầm. Nếu mà em lên bình luận cũng như TBC có khi còn kém xa.

Chào các bác, hay quá giờ có nhiều người ủng hộ TBC ghê

tieuthieugia

Well-Known Member

1 chút sơ xẩy...welcome back LGT :))

penicillin

......đồ dữ như CỌP.ngu như HEO

sun ce

Member

Nhớ cái câu "Pha qua người đẳng cấp của Milito và cú "bẻ lòng" biến Hans-Jorg Butt thành một người thật tội nghiệp". Mới lần đầu nghe cái chữ in đậm khi xem bóng đá. Rồi cứ ngồi đó suốt 1h30' mà Rô_bần, Rồ_bần,...Lúc mở TV nghe tiếng nó là thấy mất cả thú xem trận đấu

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên