Xin 500 chữ ký phản đối Tạ Biên Cương bình luận WC năm nay

Vote hay không vote

• Số lượng người bầu chọn
    1,272
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hasuka837

Ðề: Xin 500 chữ ký phản đối Tạ Biên Cương bình luận WC năm nay

Thằng bình loạn viên Khắc Cường đang sủa trên K+ kìa, lại thêm một anh tài của VTV nữa đầu quân K+. Xin trích một câu nói bất hủ trong trận Super Sunday giữa Liverpol- Arsenal : "số 24 (ý nói tiền đạo Ngok)của Liverpol đang tung hoành trên bầu trời của Arsenal"

Hiện nay, cái chuyện 1 số BLV bóng đá sủa bậy đã trở nên quá quen thuộc với ngưởi xem truyền hình rồi (mà ko hiểu làm sao chúng được lên đó để sủa nhỉ), các bác có nói mãi thì tụi nó cũng ko nghèo được đâu, nói mãi mệt lắm!

cuonghut143

Ðề: Xin 1000 chữ ký ủng hộ anh Tạ Biên Cương ko bình luận WC năm nay

Mời các bác vào đây bỏ phiếu ạ, tình hình có vẻ anh Biên Cương phải về quê chăn vịt mất rồi, các bác ủng hộ anh ý đi chứ, sao có mỗi em thế nhỉ

Vừa báo bác sang mà bác sang ngay, cũng nhanh nhỉ

Tớ thấy anh Biên Cương bình luận cũng ổn mà. Bình luận viên là một nghế không phải dễ đâu, nhất là BLV bóng đá, vì trong bóng đá luôn chứa đựng những điều bât ngờ, và người bình luận phải ứng xử nhanh. Nói chung ở Việt Nam chúng ta thì BLV hay nhất vẫn là anh Quang Huy, sau đó là anh Tùng( đều ở VTC). Các bạn cũng nên thông cảm cho họ. Theo mình là thế.

cuonghut143

Hiện nay, cái chuyện 1 số BLV bóng đá sủa bậy đã trở nên quá quen thuộc với ngưởi xem truyền hình rồi (mà ko hiểu làm sao chúng được lên đó để sủa nhỉ), các bác có nói mãi thì tụi nó cũng ko nghèo được đâu, nói mãi mệt lắm!

Bạn này không nên ăn nói như thế. Forum không nên có những câu vô văn hóa như vậy chứ, người ta cùng loài với bạn mà bạn gọi người ta " sủa" vậy bạn cũng đang như vậy đấy. Chỗ nào không tốt thì đưa ra góp ý thôi.

new_adm

Well-Known Member

AFF đến rồi em tìm đc cái này trên google cho lên nào =))

nam2178

Well-Known Member

Nói ít đi thì hơn, mình nhớ cách đây hơn 10 năm, khi đó Quang Huy- Blv bóng đá trên VTV3, nói nhiều quá hóa dở, sau này anh ta nói ít dần và chỉ phát ngôn khi cần, và bây giờ anh trở thành những Blv bóng đá hàng đầu. Còn TBC còn trẻ, chắc vài năm nữa anh ta cũng rút được nhiều kinh nghiệm, cho TBC thêm cơ hội.

Zai

Chưa thấy thằng nào bình luận bóng đá hay. Nếu xem bóng đá quốc tế thì bật kênh nước ngoài, còn bóng đá VN thì tắt mịa tiếng xem cho đỡ bực mình.

hoatienii

Member

xem bóng đá bằng sopcast quen rồi, giờ xem đá bóng chả cần nghe blv nữa. Thấy blv nó thừa quá

kumoc

Dạo này toàn coi trên atdhe.net không à, giải nào cũng có, chỉ có hôm super classico là hơi bị giáng đoạn 1 tí thôi, nhưng cuối cùng cũng kiếm dc 1 link ngon lành, lại còn HDTV nữa chứ hehe

cautre5555

Active Member

Ai cũng là người đừng xúc phạm người ta như thế
Thử đặt ngược lại mình bị xúc phạm như thế thì sẽ cảm thấy thế nào
BAN QUẢN TRỊ xem lại box này đi

badamgiak23

Well-Known Member

Đang xem bóng đá trận MU - OM phải vào Post ngay, thằng này như thằng điên ấy, mẹ, thằng MU có bóng bên phần sân OM 1 cái là nó gào lên mặc dù đéo có gì nguy hiểm giống như là nhà nó có cỗ ấy (chắc tối có làm tí MU rùi)... Nó còn bảo nào là MU đúng là CLB C1, đéo hiểu là ý gì, vậy chắc là thằng OM đang đá ở C2 chắc
Các bác thông cảm em bức xúc vì vốn thù thằng MU mà.

Đây thần tượng BLV của các Bác đây . Mời các bác thưởng thức

Những câu nói bất hủ của BLV Tạ Biên Cương

[video=youtube;-8ndvwy_ISE]http://www.youtube.com/watch?v=-8ndvwy_ISE&feature=related[/video]

Những câu nói bất hủ của BLV Tạ Biên Cương 2

[video=youtube;9v8nIHulNog]http://www.youtube.com/watch?v=9v8nIHulNog&NR=1[/video]

huuhung09

Nghe bọn VTV bình luận đến phát điên lên mất, nhất là mấy tình huống nguy hiểm, nó hét rống lên. Thà xem bọn tây nó nói không hiểu gì còn hơn. Mình nhớ nhất câu nói này: "Cú sút chìm và bổng tuy không khó nhưng rất hiểm hóc ... ?!"

thylam

Mình cũng ko thích TBC bình luận tý nào. chán ko tả được, toàn xem sopcast cho lành :)

vietquangkt

em cũng xin đóng góp 1 chữ ký để bác Cương sang chương trình khác dẫn .. :D

tusontay

Huyền Thoại

Nói ít đi thì hơn, mình nhớ cách đây hơn 10 năm, khi đó Quang Huy- Blv bóng đá trên VTV3, nói nhiều quá hóa dở, sau này anh ta nói ít dần và chỉ phát ngôn khi cần, và bây giờ anh trở thành những Blv bóng đá hàng đầu. Còn TBC còn trẻ, chắc vài năm nữa anh ta cũng rút được nhiều kinh nghiệm, cho TBC thêm cơ hội.
Cho hẳn 50 năm nữa nha bạn!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên