Xin biểu quyết giơ tay phản đối Fshare.vn

hoanganhduc78

Active Member
Với tình trạng như hiện nay, fshare đã làm ngược lại những gì đã tung hô quảng cáo, Mình mạnh dạn xin biểu quyết cùng các anh em trong diễn đàn phản đối fshare.vn. Có thể mình post bài nhầm chỗ mong ban quản trị hết sức thông cảm

khanhvy10

Ðề: Xin biểu quyết giơ tay phản đối Fshare.vn

Mấy hôm nay vao fshare để down tool mà không được , gọi DT trợ giúp thì trả lời mù mờ ..... yêu cầu fshare có câu trả lời chính thức với khách hàng về việc này.

love_yejin

Huyền Thoại

k down đc cái j hết, gõ capcha cả chục lần vẫn báo sai (chỉ mở có 1 link), k hiểu nó đang làm cái j, dẹp cái thằng này lun, chơi với 4share cho nó lành, hj

duchieu

Member

Tốc độ của nó cũng khá, nhưng chán ở chỗ là hay mất file và một số server chậm rì........nói chung là tạm ổn bạn ah...phản đối chi mất công ko thay đổi được gì đâu...

phusi

Member

Chỉ cần các uploader không up lên Fshare là được mà, còn down free như em thì chả sao :D

Mới chuyển qua thì có nhiều trục trặc. Giống hồi mega1280 mới ra cũng trục trặc vậy. Cần gì phản đối bạn. Mới 1 tuần mà ^^. Ráng chờ vài bữa ổn định sẽ nhanh thôi. Hiện giờ vẫn chưa có tool Fshare ^^. Đành chờ vậy.

namchi1

Các bác cho em hỏi Mega có đền bù 1 ngày không làm gì được không?

Em nhắn tin mất 15k chỉ được VIP account có 3 ngày mà mất nguyên 1 ngày thì mega phải compensate lại cho em chứ?

Em đang điên bọn này lắm.

Capcha toàn báo sai. Có mỗi 1 link mà tôi gõ mất 2 ngày vẫn chưa được. Kể cả login nên chán fshare chán quá.

lập boxx này để mọi người cập nhật tình trạng fshare thôi! Chứ phản đối thì chưa tới thời gian!

sáng nay vào acc Vip down ngon lành 16 file, tốc độ trung bình là 2Mb/s, vì quán mình dùng cáp quang. Sau đó thì kg down đc gì hết, vào acc toàn báo file trống, nhưng thoát ra thì nó nằm 1 đóng, tóm lại là rất phiền phức, làm ăn như thằng này thì vứt đi, mất công cả buổi sáng với nó.

Maria_Ozawa

Thằng dv này mà ở bên ......Mẽo thì có mà ra đường ăn xin

namchi1

Lại có vấn đề rồi,

Đã xóa cookies để đăng nhập account VIP rồi nhưng vẫn không down được file nào, toàn báo lỗi. Làm ăn thế này thì chết!!!!

namchi1

Nó báo lỗi như này là sao ta:

404 Not Found

--------------------------------------------------------------------------------

nginx

hddh

Member

Lại có vấn đề rồi,

Đã xóa cookies để đăng nhập account VIP rồi nhưng vẫn không down được file nào, toàn báo lỗi. Làm ăn thế này thì chết!!!!

uh, đã đăng nhập acc vip thế mà cứ nhảy qua cửa sổ khác là mất acc, bà mịa nó. Nản gà rồi. Bỏ thằng Fshare này đi.

tieuphu2

Active Member

vote 1 phiếu tẩy chay Fshare.vn,từ hôm qua tới nay chưa dow đc gì ở đấy rồi,còn mấy link đang thiếu nữa.bực quá.

có bác nào đăng nhập vào fshare không được giống em không vậy . Sao em đăng nhập mãi không được nhỉ

nhoktolove

có đánh mấy kí tự vào mà mình đánh hoài vẫn báo sai..chán

cautre5555

Active Member

Làm ăn theo kiểu Việt Nam mà mấy bác
mình chửi riết chỉ thêm ôm cục tức và mỏi miệng

vmthien

Well-Known Member

Dạo này cũng chưa có phim gì mới nên cũng ko bức xúc lắm... tháng 7 này hết hạn rồi, đến lúc đó xem tình hình sao đã... nếu vẫn tồi thì bye luôn.

Bên trên