Xin các bác cho em ý kiến về cái topic này của em với, khách quan nhé!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

dungdt2

Em có đưa tin ở cái topic này: http://www.hdvietnam.com/diendan/22...00-hang-khung-bat-dau-ban-15.html#post2704054
Anh em cũng bàn luận và đương nhiên mỗi người có 1 ý kiến riêng. Quan điểm của em là k chê mà cũng k khen ai hết. Tuy nhiên có vẻ em làm phật ý 1 bác MOD nên bác ấy có comment như ở trong topic.
Thế nên em xin các bác đi qua cho ý kiến xem em đúng hay sai, đúng thì ko nói, còn sai thì nói rõ luôn để em sửa, còn cá nhân em thấy mình ko sai :)
Cảm ơn đã đọc!

hoasimtim

Well-Known Member
Ðề: Xin các bác cho em ý kiến về cái topic này của em với, khách quan nhé!

Em nghĩ các bác nên làm hòa, bắt tay đóng cửa cái topic kìa cho HD yên vui:)

scorpio_9x

Well-Known Member

mấy bác rành công nghệ, hay tìm hiểu đặc biệt là mấy mod khu đó nên vào xem thế nào giảng hòa đi, dạo này toàn thấy cảnh chiến tranh, đầu rơi máu chảy.... buồn:-<

minhtuantkh

Em cũng mù về kỹ thuật, nhưng xét theo yếu tố tâm lý thì việc bảo vệ quan điểm của bản thân mỗi người là bình thường. Tuy vậy để những AE khác có thể hiểu thêm cũng như may mắn được chia sẻ thông tin kinh nghiệm thì người phân tích, giải thích sự việc nên lưu ý cách dùng từ ngữ cho có hoà khí khi gặp quan điểm trái ngược.
Em thấy trên diễn đàn có bác Tngoctu rất hay trong chuyện này. Chính em gần đây thôi lúc còn là Upscale ngứa mồm chọc ghẹo vào đề tài bác ấy đang thảo luận nghiêm túc, tất nhiên bác Tú có phản ứng nhưng chỉ vừa đủ để em nhận ra sự quá trớn của mình. Sau đó anh em lại rất vui vẻ, bác ấy còn hỗ trợ và giúp em một số việc khác nữa.
Nói hơi dài dòng vậy là mong phần nào đó các bác ( dù là Mod hay thành viên thường cũng vậy thôi, ngay cả em cũng thế, vì chưa chắc ai đã đóng góp nhiều hơn ai) hãy giữ chữ nhẫn một chút như là chữ ký của bác Lehoang40 vậy. Anh em hiểu nhau, thông cảm cho nhau thì mới nói chuyện đồng tâm hiệp lực xây dựng diễn đàn được. Chứ còn bằng mọi giá để chứng minh cho mình đúng rồi hả dạ khi thấy người kia bẽ mặt thì cũng chả lấy gì làm hay ho cả.
Có một chút ý kiến hy vọng góp phần để các bác dịu ánh mắt, mềm bờ môi, nhẹ cái tay, lỏng đôi chân ra giùm em.
Vậy nhé, vậy nhé, thôi xuống đi. Anh em đóng cửa, làm gì thì làm :D, kẻo người Việt mình khoái tò mò bu lại xem kỳ lắm. Rồi lại còn các thế lực thù địch trong đánh ngoài xâm nữa chứ.
Thế nhé thế nhé, cứ nhẹ nhàng như là với gái 17 vậy. Kẻo các bé khác, mình đang dụ dỗ, thấy vậy sợ lây thì cuộc chơi mất vui.
P/s: do em thấy việc các bác đang máu quá lan ra một số chỗ khác nên em xin phép post ý này luôn vào mấy chỗ đó. Thay vì thấy có bác châm lửa thì em té nước vào vậy, mát - xa thư giãn nhé.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên