Xin cao thu tư vấn dzùm dây nguồn cho ampli nad 356 bee

phamtaythi

Active Member
E xài ampli Nad 356 bee ,cd Teac 800nt, loa B W 685s2 dây loa Vandenhul mc,dây tín hiệu Vanden d102 iii.E thường nghe nhạc vàng mà vẩn thấy thiếu thiếu sao đó...Xin các A ,các chú cao thủ tư vấn dùm e có cần mua thêm dây nguồn mới cho ampli vì cd thì ko có nguồn rời!Hay là e nên thay đổi cái gì để nó hát hay hơn. E xin chân thành cảm ơn rất nhiều

phamtaythi

Active Member
E xài ampli Nad 356 bee ,cd Teac 800nt, loa B W 685s2 dây loa Vandenhul mc,dây tín hiệu Vanden d102 iii.E thường nghe nhạc vàng mà vẩn thấy thiếu thiếu sao đó...Xin các A ,các chú cao thủ tư vấn dùm e có cần mua thêm dây nguồn mới cho ampli vì cd thì ko có nguồn rời!Hay là e nên thay đổi cái gì để nó hát hay hơn. E xin chân thành cảm ơn rất nhiều

phamtaythi

Active Member
Dạ!cảm ơn anh!e thấy nó thiếu đủ thứ... hehe .e phải thêm hay đổi cái gì ạ

hoanganhduytran

Active Member
Bác đổi cái loa là hiệu quả nhất ạ, chứ có đổi dây nguồn em e là ko cải thiện nhiều đâu bác

lacthien81

Active Member
loa bookshelf thì nó có giới hạn, có thể do phòng nghe của bác chưa được tốt.

vinagoh

Well-Known Member
Chưa nói đến CD và dây chạc! Có vẻ amp NAD và loa BW không hợp thể loại dòng nhạc sở thích của bác chủ. Nghe kg mượt mà.....nhạc vàng thì cần cái này.

Bên trên